MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Tin mình hóng được từ HO MB thì MB chuẩn bị triển khai đợt tuyển dụng tập trung đợt 2 cho tất cả các chi nhánh Bắc đến Nam và cho cả HO, tháng 11 đăng tuyển, lọc hồ sơ, thi viết, tháng 12 phỏng vấn. Các bạn chuẩn bị tâm thế nhé :)

Tin mình hóng được từ HO MB thì MB chuẩn bị triển khai đợt tuyển dụng tập trung đợt 2 cho tất cả các chi nhánh Bắc đến Nam và cho cả HO, tháng 11 đăng tuyển, lọc hồ sơ, thi viết, tháng 12 phỏng vấn. Các bạn chuẩn bị tâm thế nhé :)
tất cả các chi nhánh cơ á vui quá cảm ơn tin nóng của bạn nha

thật ko b? có ở HN ko?? b có biết tuyển vị trí gì ko? tks b nhiều nhiều nhé, iu thế :)

có cả HN và các tỉnh, cả chi nhánh nước ngoài nữa, tất nhiên ko phải chi nhánh nào cũng tuyển, chỉ những nơi còn chỉ tiêu thôi (những chi nhánh đã tuyển đủ đợt 1 sẽ k tuyển đợt 2 nữa)
Vị trí thì đủ cả TVS GDV QHKH dự là số lượng tuyển sẽ nhiều hơn đợt 1

BIDV chi nhánh sở giao dịch 1 tuyển dụng 3 nhân viên kế toán và 7 nhân viên tín dụng từ ngày 01/11/2013 đến 02/11/2013 thi viết vào ngày 03/11/2013

P/s: Mình chưa đủ quyền để đăng bài nên ai có thì đăng giúp mình nhé

Thật là khó tin khi vừa rồi mình đã từ chối lời gọi đi thử việc tại MB :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02