MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

ah! đề của mình còn có câu:
đàm phán là gì?
A. mục đích đưa ra các sự khác biêt.
B. Tìm ra sự khác biệt của mỗi bên
C. giải quyết sự khác biệt
D...
gì ý :))

Tớ tưởng có 1 vòng PV thôi chứ bạn trung90, làm gì phải 2 vòng đâu, vòng thứ 2 hình như chỉ là cho các bạn GDV đi xét duyệt lại lần nữa sau lần 1 thôi ^^

Trc đọc 1 topic thấy có bạn thi 2 vòng pv mà, lượng thí sinh thi viết đông thế này thì phải pv sơ loại rồi mới pv tiếp chứ.

TVS có 4 ứng viên thôi mà PV 2 vòng thì PV cái gì :|

P/S: page 100
:>
Quên, mình ko ghi cụ thể ra. 2 vị trí SME, KHCN, TD ở KV HN,hoặc HCM mỗi vị trí cũng phải tới 500ng thi, Giả sử loại nhiều nhất 400 ứng viên di, lấy 100 đi PV thì vẫn quá đông so với quy định

Vị trí bạn thi có 4 ng thật à, sao nhiều thế. Kiểu này đỗ rồi còn gì:D

Quên, mình ko ghi cụ thể ra. 2 vị trí SME, KHCN, TD ở KV HN,hoặc HCM mỗi vị trí cũng phải tới 500ng thi, Giả sử loại nhiều nhất 400 ứng viên di, lấy 100 đi PV thì vẫn quá đông so với quy định

Người ta chỉ làm 1 lần thôi cậu ạ, 2 lần là quá tốn thời gian, công sức và tiền bạc, có vị trí giao dịch viên thì cần hình thức và quá đông hồ sơ mới phải thế, chứ các vị trí khác thì 1 lần thôi, năm ngoái cũng thế mà, có thấy 2 lần đâu. Có giao dịch viên thì 3 lần chứ chẳng phải 2 lần, lần đầu tiên, thi viết, phỏng vấn sau thi viết, lần 3 đi đánh giá lại ^^

Nhiều như vậy đó, người ta bon chen nộp KHCN & GDV quá trời, mình ên mình tui hủi nộp TVS, tới lúc coi ds mà ko tin vào mắt mình là có 4 đứa :O

P/S: đỗ rồi thì đi thi làm giề
B-)

Lấy 100 đi pv vẫn quá đông à? Bạn phát biểu hơi liều nhá. Năm ngoái mình đi pv MB danh sách pv vị trí SME của mình là 200 mạng đó :D

Lấy 100 đi pv vẫn quá đông à? Bạn phát biểu hơi liều nhá. Năm ngoái mình đi pv MB danh sách pv vị trí SME của mình là 200 mạng đó :D

Bạn Hitler1989 năm ngoái thi gì thế? Có gì chia sẻ với mọi người ko? hihi

- - - Updated - - -

200 mạng mà có 1 vòng PV thôi à:D,

200 mạng ăn thua gì, năm ngoái bạn tớ thi giao dịch viên phỏng vấn lần đầu 1200 đứa, người ta còn phỏng vấn nữa là ^^, mà đi phỏng vấn có nhiều tiêu chí để đánh giá tổng thể mà đâu cần phải đi 2 lần, tớ nghĩ ngta cho điểm từng thứ 1 rồi cộng lại ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên