MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

MB kinh nghiệm mấy năm rồi mà cũng bắt đi thi, chán. đi thi thì thấy thiếu chuyên nghiệp, nản.

đi thi mới thấy pải ôn thực sự thì mới qua đc. hehe hay tại vì mình đuối quá nhỉ

Đề thi bao gồm 46 câu hỏi: iq, eq, nghiệp vụ ngân hàng, vĩ mô bạn ahj

các bạn KV Hà Nội vs Hưng Yên thi tuyển GDV chưa nhỉ?Sao minh tim chả có tý đề j về GDV thế?toàn cập nhật đề SME vs KHCN thế

Bạn có biết PV dư nào ko? Thấy đứa bạn mình kêu PV bằng tiếng anh :v Đang hoang mang sờ tai vì cái khoản phát âm tiếng anh của minh quá:(((

Thế là cũng tự tin vượt qua vòng Viết rồi, Nếu có 2 vòng pv thì v1 pv sơ loại, v2 Nghiệp vụ. Còn vụ tiếng Anh hay không thì mình cũng k rõ nữa, tham khảo bên topic Thi tuyển MB thấy có ng đc pv t.A, có ng không,
Còn PV như thế nào thì tùy ở sự chuẩn bị và tự tin của mỗi người thôi bạn,

Thế là cũng tự tin vượt qua vòng Viết rồi, Nếu có 2 vòng pv thì v1 pv sơ loại, v2 Nghiệp vụ. Còn vụ tiếng Anh hay không thì mình cũng k rõ nữa, tham khảo bên topic Thi tuyển MB thấy có ng đc pv t.A, có ng không,
Còn PV như thế nào thì tùy ở sự chuẩn bị và tự tin của mỗi người thôi bạn,

Tớ tưởng có 1 vòng PV thôi chứ bạn trung90, làm gì phải 2 vòng đâu, vòng thứ 2 hình như chỉ là cho các bạn GDV đi xét duyệt lại lần nữa sau lần 1 thôi ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên