MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

hi,minh cung vay ne,nam truoc chang co ty kn thi dc goi dy thi,h co kinh nghiem laj ko dc dy,vai that
hic hic tớ có kinh nghiệm làm tại KienLongBank,Techcombank,ngân hàng ANZ nhưng ko ở Vĩnh Phúc. điểm trung bình la 7,98 nhưng vẫn toạch. buồn não nề..........

hic hic tớ có kinh nghiệm làm tại KienLongBank,Techcombank,ngân hàng ANZ nhưng ko ở Vĩnh Phúc. điểm trung bình la 7,98 nhưng vẫn toạch. buồn não nề..........
sao kỳ vậy nhỉ , tớ cao 1m65 , bằng trường làng , trung bình khá nữa chứ , vẫn được gọi đi thi , kekeekke . Bất ngờ thật , cứ tưởng loại ngay vòng gửi xe , ai ngờ

anh/chị sinh năm bn thế ạ? nếu mà mới ra đc 1,2 năm mà nhảy mấy NH như thế thì có thể họ cũng ko thích đâu, NH nào chả muốn nhân viên trung thành (em nghĩ thế ạ :D)

Các bác có kinh nghiệm không cho thi là có cơ hội vào thẳng vòng phỏng vấn rồi còn than gì nữa, như em lại phải thi viết làm nản ghê. T.T

Có danh sách thi các khu vực còn lại rồi các bro ơi. ^^
Cho em hỏi trong chú ý có ghi KHÔNG MANG MÁY TÍNH vào phòng thi, là MÁY TÍNH CÁ NHÂN á hả các anh chị và các bạn? Thế thì làm sao ạ? =='

Huu sao lại thi trong tuần thế này cơ chứ, thế này thì chít mất thôi :(((((((((, nghỉ làm mấy buổi chỉ vì mấy cái này oa oa.

Các bác ơi, bữa trước em lóng ngóng thế nào mà ghi sai mất tháng sinh, giờ thấy trong danh sách thi mới phát hiện ra, vậy em phải làm sao đây ?? /:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên