MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

sao gửi cứ bị lỗi là sao cả nhà

- - - Updated - - -

cho mình hỏi sao gửi qua gmail mà cứ báo lỗi ấy nhỉ

Các bạn cho mình hỏi đăng ký vị trí ở các tỉnh thì thi tuyển ở đâu? mình đăng ký giao dịch viên ở Thanh Hóa

Sao hôm qua giờ mình gửi mấy lần rồi, ngoại trừ lần đầu báo bị lỗi, mấy lần sau ko thấy mail trả lời tự động của MB như các bạn nói gì cả. Mình có nên tiếp tục gửi cho tới khi nào nhận được mail trả lời ko??? Hic

Sao hôm qua giờ mình gửi mấy lần rồi, ngoại trừ lần đầu báo bị lỗi, mấy lần sau ko thấy mail trả lời tự động của MB như các bạn nói gì cả. Mình có nên tiếp tục gửi cho tới khi nào nhận được mail trả lời ko??? Hic

Không dám đảm bảo là có sao hay không nhưng nếu cứ tiếp tục thì cũng có khả năng bạn vào danh sách Spammmm !;;)
Bạn thử 1 cách này : Lập 1 cái mail mới, sau đó lấy mail đó làm chuột bạch, gửi khi nào nhận được thư trả lời thì lúc đó lấy mail chính của bạn ra gửi lại. Nếu còn không được thì đành chịu thôi !

Các bạn cho mình hỏi đăng ký vị trí ở các tỉnh thì thi tuyển ở đâu? mình đăng ký giao dịch viên ở Thanh Hóa
Năm trước là thi tại chi nhánh mà b đăng ký đó b. Còn năm ni thì chưa biết được. Khi nào có lịch của NH hẵng hay

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên