MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

linhlinh90 đã viết:
à ko phải là tớ, tớ cao 1m65 rồi, thừa 5cm, nhưng tớ thấy bọn bạn chúng nó cao 1m54 hay 1m55 cũng ghi 1m64 1m65, hỏi xem như vậy có được ko :D
Ui chiều cao mơ ước của bao nhiêu người ;))
Bạn mà đi nộp hồ sơ trực tiếp đảm bảo 80% được đi phỏng vấn ;)

- - - Updated - - -

lương chắc thấp thôi, khoảng 2 - 3 triệu gì đó. Vì đây là cộng tác viên mùa vụ thôi mà. Nhưng đây là điều kiện rất tốt để các bạn tũy lũy kinh nghiệm và kiến thức để sau này thi tuyển chính thức vào MB. Biết đâu lại được đặc cách gì đó lên thẳng vị trí chuyên viên thì sao :) híc. goodluck!

CTV thì lương theo sản phẩm thôi bạn ạ. không có lương cứng đâu ;)
Còn được bao nhiều phần trăm theo sản phẩm thì lại phụ thuộc vào bậc doanh số nữa ;)

Hồi mình làm CA ở Maritime bị 2 tháng đầu vào làm ép chỉ tiêu huy động 5 tỷ, cho vay 1 tỷ, mở thẻ 30 cái :D Kết quả là chẳng thằng nào trụ lại đc, out sạch.

Giờ rút kinh nghiệm, đã mất công nộp thì chọn cái vị trí nào ổn tí, chứ như kiểu MSB hồi xưa suốt ngày lo lắng ăn ko ngon, ngủ ko yên thì đuối lắm :D

Ui! Mới vào làm mà đã bị giao chỉ tiêu nặng thế này rồi hả bác? :-ss Thế này thì làm sao nổi =.="

Các bạn ơi cho mình hỏi chỗ " Mã(Code)Sbd " điền như thế nào vậy?

- - - Updated - - -

ANh cho em hỏi chỗ Mã( Code) Sbd điền như thế nào vậy ạ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hihi, có bạn bảo đo cả 3 vòng, buồn cười quá :)
ôi, cứ khai 1m64, 65 mà chỉ có 1m55 thì đến khi đi phỏng vấn vòng đầu, MB nó chăng dây ngay cạnh thang máy, đủ thì vào nói chuyện, ko thì gần thang máy mời em về ! Hồi mình đi phỏng vấn sơ loại đuổi hàng loạt, rõ khổ :(
Thế mà vào đến vòng phỏng vấn cuối, xuất hiện 1 vài bạn chỉ đến tai mình ( mình 1m62 ) mặc dù đã đi cao gót :)

hihi, có bạn bảo đo cả 3 vòng, buồn cười quá :)
ôi, cứ khai 1m64, 65 mà chỉ có 1m55 thì đến khi đi phỏng vấn vòng đầu, MB nó chăng dây ngay cạnh thang máy, đủ thì vào nói chuyện, ko thì gần thang máy mời em về ! Hồi mình đi phỏng vấn sơ loại đuổi hàng loạt, rõ khổ :(
Thế mà vào đến vòng phỏng vấn cuối, xuất hiện 1 vài bạn chỉ đến tai mình ( mình 1m62 ) mặc dù đã đi cao gót :)
tuyển dụng có nhiều lỗ hổng quá nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back