MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Híc, mình gửi 8h30 sáng nay, chả thấy động tĩnh gì, sốt ruột quá. Nếu đến 2h chiều ko thấy mail reply thì gọi đến hỏi vậy.

e đã đặt gạch, e nộp 2 cái, có mail reply của chi nhánh, còn của HO thì bặt tín luôn, ko hiểu

Mail reply như thế nào bạn? Mình gửi từ mấy hôm trước nhưng vẫn chưa nhận được mail reply gì hết.

Mail reply như thế nào bạn? Mình gửi từ mấy hôm trước nhưng vẫn chưa nhận được mail reply gì hết.
Mình dùng 3 mail khác nhau để gửi, thì mail thứ 3 nhận dc reply, mình gửi vào chiều thứ 7. còn 2 mail trước gởi vào giờ hành chính.

t gửi lúc sáng nay nè, đợi mãi cũng ko thấy mail reply, lúc nãy tâm 11h check mail thì hàng đã về, nội dung kiểu như này
Chào bạn,
BP Tuyển dụng đã nhận được hồ sơ dự tuyển của bạn.
Thông tin chi tiết về lịch thi và danh sách ứng viên đủ điều kiện tham dự vòng thi viết tiếp theo sẽ được thông báo trên www.mbbank.com.vn trước ngày 15/04/2013.
Trân trọng cảm ơn bạn đã quan tâm đến thông tin tuyển dụng của MB.
Chúc bạn sức khỏe và thành công.

TUYỂN DỤNG NHÂN SỰ - NGÂN HÀNG TMCP QUÂN ĐỘI
Địa chỉ: số 21 Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội
Tel: 04.62777222- Fax: 04.62661080
Website: www.mbbank.com.vn
Đấy, còn của c gửi mấy hôm r mà chưa có mail reply thì gọi hỏi nó phát cho chắc

mình apply cái sau vài phút là có reply liền, nhưng nghe nói nhân sự MB dùng phần mềm gì đó để loại hồ sơ, làm sai format cái là out ngay. mềnh apply 3 lần mà chưa lần nào được đi test mà rõ ràng là đủ điều kiện dự tuyển. ảo vô cùng luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên