MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
cho mình hỏi chuyên viên tư vấn tại sàn là gì vậy? gọi đơn giản là chuyên viên tư vấn phải k ạ? :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cho mình hỏi chuyên viên tư vấn tại sàn là gì vậy?

Là tư vấn tài chính KH đó bạn, bạn cũng sẽ chạy chỉ tiêu HĐV và bán chéo các sản phẩm NH, giải quyết các vấn đề giao dịch của KH, vị trí làm việc hình như là sảnh phòng giao dịch thì phải.

Nạp kiểu gì, người ta căng 1 cái dây chuẩn 1m7 ra, cởi giấy , ko chạm tới dây thì chia buồn thôi. Đây cũng là 1 tiêu chí để loại bớt thí sinh vì chắc chắn sẽ có rất rất nhiều Hồ sơ ứng tuyển.

có quá nhiều hồ sơ, lúc nào cũng full hộp thư đến của ngân hàng. Dùng vài tiêu chí để loại bớt là chắc rồi, Nam nộp đông quá, người ta lại chọn toàn người bằng Giỏi cao trên 1m75 cũng nên :))

vì mình thấy ở PGD Mb có vị trí là chuyên viên tư vấn nên có lẽ là công việc này :)

- - - Updated - - -

Là tư vấn tài chính KH đó bạn, bạn cũng sẽ chạy chỉ tiêu HĐV và bán chéo các sản phẩm NH, giải quyết các vấn đề giao dịch của KH, vị trí làm việc hình như là sảnh phòng giao dịch thì phải.

vì mình thấy ở PGD Mb có vị trí là chuyên viên tư vấn nên có lẽ là công việc này

Ơ, sao bên website Mb : http://bit.ly/16gA99b lại đăng tuyển có chi nhánh Đồng Nai nhỉ? Mà cái mã chi nhánh của Đồng Nai lại trùng với của Đà Nẵng thì nà thế lào????
Sao cái của anh cóc ghẻ đăng lại không có tuyển ở Đồng Nai?
Bác lào biết cho em hỏi với???

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chuyên viên tư vaaasb tại sàn chính là nhân viên tư vấn và dịch vụ KH hay gọi là CRO (customer relationship officer )với công việc chính : Tiếp xúc và hướng dẫn KH

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên