[HOT HOT] BỘ TÀI LIỆU IQ (Đề & Đáp án) (mf)

Hi
Cảm ơn vì file này. Xin cho hỏi là tải file zip xuống máy tính rồi. Nhưng khi mở file zip lại yêu cầu pass, nhập pass "ub" vào mở không được. Xin cho mình xin pass mở file zip. Cảm ơn nhiều.

---------- Post added 11-05-2012 at 10:09 PM ----------

Xin chào, tôi không tải được file Đính kèm 2348 và Đính kèm 2349. Xin hướng dẫn. Cảm ơn.

Hi
Cảm ơn vì file này. Xin cho hỏi là tải file zip xuống máy tính rồi. Nhưng khi mở file zip lại yêu cầu pass, nhập pass "ub" vào mở không được. Xin cho mình xin pass mở file zip. Cảm ơn nhiều.
Xin chào, tôi không tải được file Đính kèm 2348 và Đính kèm 2349. Xin hướng dẫn. Cảm ơn.
Có link mf ở trên sao bạn k tải mà lại tải file đính kèm nhỉ?;)). Mình att file để kiếm TD mà;)), còn các bạn down link mf k mất TD---> "2 in 1":D
P/s: Các bạn đi test MSB hm tới luyện IQ thế nào rùi?:)

M mò ra pass trước khi b ngoclinh post thêm pass:D
Bộ này khủng đây, down về để đấy đã:))
P/s: B phải split thành 2 file thì upload mới k bị lỗi. Thường chỉ upload ngon lành với những file =< 8MB\:D/[/QUOTE minh down ve roi ma khong giai nen duoc.Mong cac ban giup do,minh dung pass ub lun ma ko duoc

Bạn ơi. Sao m down load về nhưng khi add file đều đòi pass thế? Cho m pass đc ko?

Bạn ơi. Sao m down load về nhưng khi add file đều đòi pass thế? Cho m pass đc ko?
Bạn down file nào đòi pass thế? Mấy link mf mình post đều k đặt pass mà nhỉ?
P/s: Nếu là file bạn ngoclinh121090 chia sẻ thì bạn ấy có share cả pass đó bạn. Bạn xem lại nhé. Nếu mình nhớ k nhầm là ub

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,687
Thành viên mới nhất
Xuongmaytuivai
Back
Bên trên