BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Mọi người cho mình hỏi lương bên BIDV cho vị trí CV QLKH như thế nào z? MÌnh đang làm bên VIetbank, đang đợi kq BIDV

Nếu bác làm Vietbank chưa lâu thì chắc chắn BIDV hơn nhiều rồi, còn nếu đã làm 3-5 năm thì chưa chắc BIDV đã hơn, cơ mà còn thưởng vs nền KH nữa, ncl BIDV nhé, ko phải nghĩ nhiều :D

anyway, theo nguồn tin không chính thức khá uy tín thì sang tháng 8 mới có kết quả các chế ạ :-< cổ lại dài ngoẵng rồi

Nếu bác làm Vietbank chưa lâu thì chắc chắn BIDV hơn nhiều rồi, còn nếu đã làm 3-5 năm thì chưa chắc BIDV đã hơn, cơ mà còn thưởng vs nền KH nữa, ncl BIDV nhé, ko phải nghĩ nhiều :D

anyway, theo nguồn tin không chính thức khá uy tín thì sang tháng 8 mới có kết quả các chế ạ :-< cổ lại dài ngoẵng rồi

Tks bạn. Mà ko bik lương bidv lương cứng tầm 8-9tr như viettin ko? ko có bạn bên bidv nên cũng ko bik hỏi ai.

Tks bạn. Mà ko bik lương bidv lương cứng tầm 8-9tr như viettin ko? ko có bạn bên bidv nên cũng ko bik hỏi ai.

Nhớ bác nào post r mà Lương cơ bản: 1 tr mấy đó x 2.34 + lương chi nhánh + các loại phụ cấp, 8-9tr chắc chi nhánh ngon, còn thấp level hơn thì chắc cũng cỡ ......7 đấy. :D vì BIDV trả lương cho sv mới ra trường thuộc hàng gần như cao nhất hệ thống bank rồi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên