BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Rất nhiều chi nhánh mới ngoài các chi nhánh liệt kê bên trên đã gửi kết quả nhé, cơ mà hnay mình bận nên không trả lời đc tn. Hẹn các bạn ngày mai ;), Chúc các bạn ngủ ngon :)
Anh giangnambank oi chi nhánh bà chiểu có kết qủa chưa. Em sốt ruột wa. Chắc e out roi quá.

Ad nói đúng. Tuy nhiên ae thi cử muốn biết kết quả là điều dễ hiểu.
Em nghĩ các anh có thông tin nội bộ thì share lên những chi nhánh có kết quả cho mn biết. Còn ai muốn biết mình đỗ hay trượt thì inbox hỏi là tốt nhất.
Ý kiến chủ quan thôi ạ :)
Thi cử quan tâm đến kết quả là điều bình thường, Ad không nói về điều này. Ad mà thi thì cũng vậy thôi :D

Ý Ad ở đây là liệt kê ra các CN đã có kết quả không để làm gì, vì việc CN trình kết quả lên HO là điều hiển nhiên, theo quy trình tuyển dụng của BIDV. Lần lượt các CN sẽ trình trong thời gian này.

Các bạn biết danh sách cụ thể thì post lên, hoặc có thể rep inbox của những bạn thi vào CN đã trình để báo kết quả cho các bạn ấy. Nếu vì vấn đề bảo mật mà chỉ nói được tên danh sách thì thôi, nói tên CN cũng không để làm gì. Hoặc không rep inbox báo kết quả cũng vậy.

Cứ bình tĩnh sống, vô tư không lo nghĩ nhiều, kết quả có khi lại ngoài mong đợi :)

dữ dằn, mình vô được 5 phút à. nản như củ chuối vậy. trả lời 3 câu hỏi xong thì mời em về.

Thi cử quan tâm đến kết quả là điều bình thường, Ad không nói về điều này. Ad mà thi thì cũng vậy thôi :D

Ý Ad ở đây là liệt kê ra các CN đã có kết quả không để làm gì, vì việc CN trình kết quả lên HO là điều hiển nhiên, theo quy trình tuyển dụng của BIDV. Lần lượt các CN sẽ trình trong thời gian này.

Các bạn biết danh sách cụ thể thì post lên, hoặc có thể rep inbox của những bạn thi vào CN đã trình để báo kết quả cho các bạn ấy. Nếu vì vấn đề bảo mật mà chỉ nói được tên danh sách thì thôi, nói tên CN cũng không để làm gì. Hoặc không rep inbox báo kết quả cũng vậy.

Cứ bình tĩnh sống, vô tư không lo nghĩ nhiều, kết quả có khi lại ngoài mong đợi :)
A cóc nói quá chuẩn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back