BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Tầm 10 ngày nữa mới có kết quả các bạn nhé. Thực ra có luôn từ hôm pvan r nhưng phải lập dsach báo cáo HO r đăng tin trên bidv r mới gọi điện thông báo. Có mấy CN lớn tuyển nhiều thì họ gọi đến loại tiếp vòng nữa.
Thông tin chính xác ko bác?

Không biết có trường hợp nào như vậy mà đậu BIDV không bác nhỉ? Huhu. Đợt này bác pv có lâu không?
đợt em phỏng vấn chắc cỡ 15' hay 20' em cũng không để ý, ban đầu em có để ý giờ vô nhưng giờ ra em lại quên cmn mát do bận review lại :'(

Các bác cho em hỏi có trường hợp nào pv 5p mà vẫn đậu không ạ?:(
Tùy thôi bác ah, có khi 3 câu bác trả lời đúng cả rồi nên ng ta ko còn gì để chấm nữa. Đợt này e bị xoay tới 30p mà thấy cũng chả ra sao đây, vì trả lời sai từa lưa vs cả nhiều câu ko bit cũng chém gió đại nên đang lo.:(

Tầm 10 ngày nữa mới có kết quả các bạn nhé. Thực ra có luôn từ hôm pvan r nhưng phải lập dsach báo cáo HO r đăng tin trên bidv r mới gọi điện thông báo. Có mấy CN lớn tuyển nhiều thì họ gọi đến loại tiếp vòng nữa.
vậy theo như lời bác chắc CN em phải pv đợt nữa dồi, mà đợt 2 pv j bấc nhỉ, đợt rồi em chuẩn bị cả bụng nghiệp vụ mà chẳng bị hỏi, giờ mà hỏi lại thì quên sạch cmn sẽ rồi :'(

Mình k hiểu pv xong bit kq đậu lun là sao, hội đồng nói vs mình ngay lúc đó lun hả b? Mình nghĩ là phải chờ tới cuối buổi để tính điểm chốt lại rồi lấy từ trên xuống mới bit ai đậu chứ.
Ý mình là pv xong qua ngày mai mình bik rồi. Vs lại nếu hội đồng ưng thì thật sự điểm số cũng k quan trọng đâu b, nên mới có nhiều b điểm viết thấp mà lại đậu đó.

Tùy thôi bác ah, có khi 3 câu bác trả lời đúng cả rồi nên ng ta ko còn gì để chấm nữa. Đợt này e bị xoay tới 30p mà thấy cũng chả ra sao đây, vì trả lời sai từa lưa vs cả nhiều câu ko bit cũng chém gió đại nên đang lo.:(
Thôi dù sao được hỏi nhiều thấy vẫn đỡ hoang mang hơn em bác ạ. Em pv đầu tiên xong về luôn nên không biết những bạn sau làm ăn như nào. Biết vậy ngồi lại hóng hớt.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên