BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

e thi chi nhánh TPHCM á bác, em ngơ ngơ chọn đại 1 Cn ai ngờ trúng hay chi nhánh khó nhai nhất :( mà em pv hôm t7 giờ sốt cả ruột
TP.HCM chắc pv nhiều e lắm bác nhỉ.Tỷ lệ chọi cao rồi. E đang sốt hết cả lòng mề. Mà năm nay nhiều CN có kết quả sơm thế

em thi viết hình như đứng 15 lận bác, em xem trên web thấy đứng 15 chớ CN em chẳng biết dán ở đâu, em tìm ko thấy. pv thì em nghĩ em đạt 70% thôi
Hy vọng lần này pass. Chứ e thi nhiều tơi mức nhẵn mặt luôn r. Trên đây chắc chưa ai thi bidv nhiều bằng e. Tình yêu BIDV vô bờ bến thế mà bị từ chối thì buồn lắm í :D

Thường thì pv xong là có kq ngay rồi :) ai pass là biết ngay, cùng lắm chỉ là các sếp ngồi bàn lại chốt tí thôi.

Như năm ngoái thì 2 tuần sau pv là có kq trên web :D

Hy vọng lần này pass. Chứ e thi nhiều tơi mức nhẵn mặt luôn r. Trên đây chắc chưa ai thi bidv nhiều bằng e. Tình yêu BIDV vô bờ bến thế mà bị từ chối thì buồn lắm í :D
ui, bác thi bao nhiêu lần rồi nhỉ, em mới apply lần đầu, lúc vô pv thấy mấy anh pv đi ngang nc vs 1 bạn nữ: lần này cố lên em nhé @@ mình nghe sững cả người, họ nhớ mặt dai thế

ui, bác thi bao nhiêu lần rồi nhỉ, em mới apply lần đầu, lúc vô pv thấy mấy anh pv đi ngang nc vs 1 bạn nữ: lần này cố lên em nhé @@ mình nghe sững cả người, họ nhớ mặt dai thế
Ừ. E thi nhiều lần lắm rồi. Từ khi ra trường năm nào cũng thi. Có 2 lần thi viết đứng thứ 2 mà đều rớt cả.:D E đang tưởng tượng mấy anh chị pv e k biết có thầm nghĩ: Lại nữa à khi nhìn thấy tên e k.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên