BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

cậu cũng nộp CN HN phải không??? cậu phỏng vấn vào 1h15 chiều hôm thứ 5 hay thứ 6 đấy, tại thời gian của tớ trên ub cứ bị linh, chỉ thấy cậu trl là 1h15 ngày mai mà không biết ngày mai là thứ mấy, tớ dc hẹn 8h15 ngày 6/7
thứ 6 ngày 8/7 chứ, mình cũng pvan sáng t6 này

ukm, tớ nhầm, 8h15 thứ 6, chả biết là lịch pv là xếp thế nào nữa, theo điểm hay theo thứ tự của tên, theo thứ tự của điểm thì cứ xđ là tạch :(

Mọi người cho mình hỏi là khi đi phỏng vấn có cần mang theo CV hay giấy tờ gì ko?

Có bạn nào mai pv qhkh ở bidv hóc môn ko cho mình hỏi pv mấy giờ,tự nhiên quên mất giờ pv

Đại La lại vừa gọi điện chốt lại lịch pvan vào ngày mai, muộn tnay vẫn làm việc, sợ thật @@

bác này ko đọc kỹ, điểm viết của bạn ấy cuối danh sách 25 người được pv, chứ ko phải là điểm pv,

Review lại đề mình vừa pv ở chi nhánh Phú Nhuận cho mọi người cùng tham khảo nè:
Giới thiệu bản thân.Em có 3 câu hỏi bốc thăm rồi trả lời.
Câu 1: Anh/chị là một người cởi mở,tích cực và khi làm việc cùng với bộ phận IT chặt chẽ, cứng nhắt, nguyên tắc trong một dự án thì anh/chị sẽ xử lý như thế nào?
Câu 2: Vừa qua có một số doanh nghiệp Thái Lan đã mua lại siêu thị của Việt Nam.Anh/ chị cho rằng như vậy sẽ có lợi hay không có lợi cho chúng ta?
Câu 3: Khi đánh giá cho vay 1 khách hàng: tình hình tài chính hay tài sản đảm bảo quan trọng hơn? Vì sao?
Good luck!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back