BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

sao danh sách đặc cách trong nam không có trường hợp nào phải k các bác? em xem mà thấy toàn ngoài hà nội k vậy

Có khi nào 2 bạn kia dc miễn vòng thi viết k bạn, 2 bạn í dc vào phỏng vấn lun. Cơ mà mình nghĩ nếu có điều chuyển từ Chi nhánh khác sang thì ít ra 2 bạn ấy cũng đạt chứ hỡ
Cn mình theo mình biết thì không có ai miễn thi hết bạn. Mình cũng không biết từ đâu chuyển qua nhưng thấy vào vòng pv lấy 1:4 có vẻ đúng đấy.

Mh vẫn chưa nhận đc đt báo thời gian nộp hồ sơ và PV. K biết nhờ ng nhà nộp hồ sơ đc k nhỉ

Các bạn nhận được điện thoại yêu cầu nộp hồ sơ rồi cho mình hỏi với. Hồ sơ bao gồm những gì vậy? Bản phôt hay công chứng?

[HELP]
Các bạn nhận được điện thoại yêu cầu nộp hồ sơ rồi cho mình hỏi với. Hồ sơ bao gồm những gì vậy? Bản phôt hay công chứng?

Em thì xấu quắc, mặt thì lấm tấm mụn, phỏng vấn thì rớt như sung rụng xưa giờ, đăng ký thi gdv chơi ai ngờ qua 2 vòng rồi, giờ tới vòng 3 chắc địch k nổi vs gà nhà. Không biết có nên đi phỏng vấn hay k, vì mỗi lần rớt là coi như mất nửa tháng tự kỉ. Hichic:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,398
Thành viên mới nhất
ThuPhuong2809
Back
Bên trên