BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Cho mình hỏi là nếu có pv thì ngta sẽ gọi trực tiếp cho mình luôn hay là phải tới chi nhánh coi mới biết lịch pv vậy. Cảm ơn bạn. :)
Bạn nhận được mail rồi thì khoảng 1, 2 hôm nữa PNS sẽ gọi cho bạn thôi, yên tâm đê. Nhìn bạn rất quen, trước bạn từng làm ở KFC Huỳnh Thúc Kháng phải không nhỉ?

Cho mình hỏi là nếu có pv thì ngta sẽ gọi trực tiếp cho mình luôn hay là phải tới chi nhánh coi mới biết lịch pv vậy. Cảm ơn bạn. :)
ngân hàng sẽ hẹn bạn lên chi nhánh để nộp hồ sơ bản cứng, tùy chi nhánh mà họ thông báo lịch phỏng vấn qua điện thoại hoặc dán lịch pv ở cn nhé ;)

Bạn có nhận được email không? Sao trong email, vòng 2 chỉ để đạt không có báo điểm?
Tớ có nhận được, nội dung mail cũng báo đạt vòng 2. Tớ lên chỉ nhánh hỏi điểm thì chị phòng NS báo chờ lịch PV. Chị ấy bảo có thể thứ 5,6 tuần tới PV

Tớ có nhận được, nội dung mail cũng báo đạt vòng 2. Tớ lên chỉ nhánh hỏi điểm thì chị phòng NS báo chờ lịch PV. Chị ấy bảo có thể thứ 5,6 tuần tới PV
uh. chúc các bạn thành công vòng 3. mình cũng hy vọng là ng chiến thắng vòng 3 tới, hjhj.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên