BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Đề CNTT chi nhánh em thấy quá bình thường khó phân loại được trình độ. Toàn mấy câu lệnh sql vớ vẩn

Không biết lý do tại sao mà hôm đi thi, phòng thi vắng tới 1/3 luôn nhỉ?? Đã vậy mấy bạn còn nộp bài từ sớm nữa chứ, làm mình ngồi thi mà hoang mang ghê gớm. Không biết mấy phòng khác thi có vắng nhiều ko ta??? H đợi kết qủa mà sốt ruột quá

Không biết lý do tại sao mà hôm đi thi, phòng thi vắng tới 1/3 luôn nhỉ?? Đã vậy mấy bạn còn nộp bài từ sớm nữa chứ, làm mình ngồi thi mà hoang mang ghê gớm. Không biết mấy phòng khác thi có vắng nhiều ko ta??? H đợi kết qủa mà sốt ruột quá
Chuẩn luôn :)))) Phòng tớ thi cũng khá vắng.
Và bài thi nghiệp vụ có bạn làm xong trong 1 nốt nhạc :v Thậm chí xong r còn phải ngồi chờ hết 2/3 tgian mới đc ra khỏi phòng thi cơ mà
Mình lúc ấy đang bị bí mấy câu IQ, đâm ra bối rối dã man
=)) Nhưng thôi hãy tự nhủ là các bạn đấy k làm đc nên ra sớm :v

Chuẩn luôn :)))) Phòng tớ thi cũng khá vắng.
Và bài thi nghiệp vụ có bạn làm xong trong 1 nốt nhạc :v Thậm chí xong r còn phải ngồi chờ hết 2/3 tgian mới đc ra khỏi phòng thi cơ mà
Mình lúc ấy đang bị bí mấy câu IQ, đâm ra bối rối dã man
=)) Nhưng thôi hãy tự nhủ là các bạn đấy k làm đc nên ra sớm :v
Thật ra em ra sớm là do đói bụng + rủ ông anh đi uống bia :D

cho e hỏi thường thì là bao lâu có kq v2 vậy ạ, biết là ko khả quan lắm mà vẫn hóng :D
e thi lần đầu mà đọc mấy bài tính toán hoa cả mắt, củ chuối kinh khủng :'( thi xong phải hỏi 1 chị đi thi ngân hàng nhiều lần: "chị đánh giá hộ e đề thì tnay là dễ hay khó để về bạn bè hỏi còn trả lời ạ?" =)))
chứ m.ng mà bảo đề tnay là dễ thì e xin rút khỏi thị trường ngân hàng luôn ợ, hiu hiu :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên