BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Các bạn cho mình hỏi đề thi của Chuyên viên và Nhân viên có giống nhau ko hay Chuyên viên khó hơn và thang điểm tổng để qua dc vongf này là bao nhiêu ? Tính tổng cả tiếng anh và nghiệp vụ ạ ?

Anh @cocghe266 ơi, a biết đề thi hay pvan của chuyên viên hỗ trợ KH ntn không nhỉ, e tìm mãi mà hok thấy review gì về vị trí này

Các bạn cho mình hỏi đề thi của Chuyên viên và Nhân viên có giống nhau ko hay Chuyên viên khó hơn và thang điểm tổng để qua dc vongf này là bao nhiêu ? Tính tổng cả tiếng anh và nghiệp vụ ạ ?
Hình như đề CV khó hơn chút xíu á b, còn thang điểm thì tùy vào số lượng chỉ tiêu của mỗi CN là lấy từ cao xuống thấp nhé :), vòng pv thì 1:4 trở lên

Hình như đề CV khó hơn chút xíu á b, còn thang điểm thì tùy vào số lượng chỉ tiêu của mỗi CN là lấy từ cao xuống thấp nhé :), vòng pv thì 1:4 trở lên
ý bạn là ví dụ mình làm bài kém chỉ đc gần 50% thôi nhưng tổng số người đk thi của chi nhánh mình ít thì mình vẫn pass à ? mình tưởng phải có mức chung để pass

Có đấy, điểm để xét ( coi như kiểu điểm liệt) là 30 đv cả t.a và nghiệp vụ. Qua điểm ấy thì lấy từ trên xg, thường lấy gấp 4 lần chỉ tiêu

Bạn xem kỹ lại nha, STT với SBD là hoàn toàn khác nhau. Hôm qua mình cũng được phen bối rối vì tưởng phải thi ở Hà Nội.
Bạn xem Thông báo thời gian, địa điểm và số báo danh của thí sinh thi vòng 2 tuyển dụng tập trung đợt 2 năm 2016 trên trang web của BIDV nhé.
Cám ơn bạn nhé, mình tìm ra rồi, cứ tưởng phải thi HN

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back