BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Anh @cocghe266 cho em hỏi chút là tại sao hồ sơ của mình lại bị điều chuyển chi nhánh khác, và khi bị điều chuyển như thế có ảnh hưởng gì không ạ?

Khi nào có danh sách số báo danh và địa điểm thi cụ thể? Vì 19/6/2016 này là thi rồi ạ

Ở phần cuối họ ghi chú ý: các vị trí chưa có trong danh sách sẽ thông báo sau, mà bạn biết thi viết và pvan vị trí này ntn ko?
Không bạn ạ :( chả biết thi nghiệp vụ vị trí này thì thi cái gì nữa :))
Mà trên web lại xóa cái bài danh sách thí sinh vượt qua vòng hồ sơ rồi =)))

Anh @cocghe266 cho em hỏi chút là tại sao hồ sơ của mình lại bị điều chuyển chi nhánh khác, và khi bị điều chuyển như thế có ảnh hưởng gì không ạ?
Có thể hiểu là CN ban đầu em nộp lượng hồ sơ quá nhiều, trong khi CN em bị điều chuyển sang hồ sơ nộp về ít. BIDV luôn muốn có tối thiểu một số lượng hồ sơ gấp x lần chỉ tiêu để có cơ sở sàng lọc cho vòng PV dựa trên vòng thi. Việc điều chuyển này không ảnh hưởng gì em nhé. Em đừng để chi tiết này ảnh hưởng đến tâm lý. Thời gian không còn nhiều, việc cần làm là tập trung ôn thi thật tốt trong những ngày còn lại.

Bạn nào không xem được danh sách trên web thì download file đính kèm nhé.

Các vị trí thuộc Ban/Trung tâm Trụ sở chính thuộc đợt tuyển dụng này chưa có trong danh sách sơ loại hồ sơ nêu trên, BIDV sẽ có thông báo cụ thể sau.

Đính kèm

• Dot 2.2016 Danh sach dieu chuyen CN.pdf
    79.5 KB · Xem: 301
  • Dot 2.2016 Danh sach mien thi viet.pdf
    62.2 KB · Xem: 212
  • Dot 2.2016 Danh sach thi sinh du dieu kien thi viet Khoi CN_ Truong DTCB_ Trung tam CNTT.pdf
    708 KB · Xem: 308
  • Dot 2.2016 Danh sach thi sinh du dieu kien thi viet TSC.pdf
    107.5 KB · Xem: 148

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất