BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Có bạn nào nộp chi nhánh THÁI BÌNH không, nghe phong phanh cả ba suất cv Gdv đều đâu vào đó hết rồi, nghe xong giờ hết động lực muốn ôn thi luôn.....
Nếu bạn đủ khả năng cho công việc thì kể cả đủ suất vẫn nhận thêm hoặc họ sẽ bỏ bớt suất COCC đi bạn nhé, COCC có được vị trí đó mà không phải bỏ ra công sức để thi thố thì họ sẽ mất rất nhiều tiền rồi, cuộc sống công bằng mà. Bạn cứ ôn thật kỹ thể hiện thật tốt mình chắc chắn bạn sẽ được nhận. Mình bỏ ra công sức sẽ thu được kết quả xứng đáng thôi bạn à.

Có bạn nào nộp chi nhánh THÁI BÌNH không, nghe phong phanh cả ba suất cv Gdv đều đâu vào đó hết rồi, nghe xong giờ hết động lực muốn ôn thi luôn.....
Suy nghĩ lạc quan lên mà ôn thi b nhé! t nghĩ bây giờ bạn nên tập trung ôn thi cho tốt còn hơn dành thời gian suy nghĩ những chuyên đó, nản ý chí thì còn thi thố j nữa :)

Nghe mn nói vậy mình cũng thấy đỡ nản hơn dù ko biết tương lai thế nào. Thôi kệ, cứ hết sức mình để ko phải hối tiếc gì vậy, không đc lần này lần sau lại thi tiếp.... Cám ơn mn nhiều.

có ai nộp chi nhánh Sông Hàn Đà Nẵng không? em ở tận Hà Nội nộp vào Đà Nẵng thi, lấy 3 chỉ tiêu :D Không biết có nên cơm cháo gì không :D

Nếu bạn đủ khả năng cho công việc thì kể cả đủ suất vẫn nhận thêm hoặc họ sẽ bỏ bớt suất COCC đi bạn nhé, COCC có được vị trí đó mà không phải bỏ ra công sức để thi thố thì họ sẽ mất rất nhiều tiền rồi, cuộc sống công bằng mà. Bạn cứ ôn thật kỹ thể hiện thật tốt mình chắc chắn bạn sẽ được nhận. Mình bỏ ra công sức sẽ thu được kết quả xứng đáng thôi bạn à.
Năm ngoái nộp về Thái Bình bị 1 hố đây mừ, vòng pv mấy đứa điểm cao còn ko cho pv cơ, năm nay e chừa, nộp HN thui :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,755
Thành viên mới nhất
denisdailymerch
Back
Bên trên