BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Bạn nào có tài liệu ôn thi tiếng anh dành cho vị trí nhân viên không share mình với

Mình xem trong hướng dẫn ntn bạn ạ:

"Trường hợp thí sinh không có các bằng cấp Tiếng Anh theo quy định tại thông báo tuyển dụng, nhưng đã có các bằng cấp dưới đây hoặc thí sinh có Chứng chỉ khung tham chiếu Châu Âu (B1 trở lên) thì thí sinh được công nhận và thực hiện khai báo trên phần mềm tuyển dụng là chứng chỉ TOEIC, TOEFL hoặc IELTS ở mức tối thiểu đáp ứng đủ tiêu chuẩn tuyển dụng của từng vị trí công việc: + Thí sinh có bằng Đại học hệ chính quy, chuyên ngành tiếng Anh. + Thí sinh có bằng Đại học, Thạc sỹ được giảng dạy hoàn toàn bằng tiếng Anh. + Thí sính đã có bằng cấp, chứng chỉ về kinh tế, tài chính, kế toán, kiểm toán, thanh toán có giá trị quốc tế như CFA, ACCA, CDCS, CFVG...;"

Theo mình nghĩ đăng ký vị trí TTTM tiêu chuẩn 690 thì mình sẽ phải khai báo 690 đúng ko? Nhưng vì mình đã đọc ở đâu đó (như bạn nói) chỉ cần khai 450 thôi nên thực tế mình chỉ khai 450. Mình có scan bằng Thạc sĩ kèm theo hồ sơ. Như vậy có bị loại ko nhỉ?
Bạn đọc trang 2 của file Yêu cầu đối với hồ sơ bạn nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên