BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

À trc mình nộp trực tiếp 1 lần, 8h mình đến chạy 1 phát lên phòng nhân sự, trc đã nghe đồn nộp trực tiếp đông lắm, mà thấy có lèo tèo mấy ng à, chắc mẩm mình đến sớm rồi, ai ngờ đó chỉ là cocc đc ưu tiên lên nộp sớm, đc hướng dẫn và chạy vội xuống phòng họp xếp hàng mà đã số 83, toát mồ hôi hột :v
Tuyển lẻ mà đúng đợt có mấy bạn người quen của ngân hàng thì mệt lắm :)

Nên mình hứa vs bản thân là chỉ nên đi 1 lần cho biết :D, chứ chân yếu tay mềm k đủ sức bon chen :D
M thi đợt 1 cũng thế. vào đc vòng PV nhưng tuyển 4 thì cũng 4 người làm trong ý đậu cả (kiểu đặt gạch làm trước trong ý ý) nên nghĩ cũng nản. k biết tnao. thật ra là cũng là miếng cơm manh áo mà họ pai nhờ cậy nthe nhưng đúng là đi thi mà k có sự công bằng thì cũng buồn thật. Mình cgag cũng k bằng những thứ khác. Jo ở đâu cũng vậy cả :(

M thi đợt 1 cũng thế. vào đc vòng PV nhưng tuyển 4 thì cũng 4 người làm trong ý đậu cả (kiểu đặt gạch làm trước trong ý ý) nên nghĩ cũng nản. k biết tnao. thật ra là cũng là miếng cơm manh áo mà họ pai nhờ cậy nthe nhưng đúng là đi thi mà k có sự công bằng thì cũng buồn thật. Mình cgag cũng k bằng những thứ khác. Jo ở đâu cũng vậy cả :(
bạn thi ở đâu

Mình nộp mỗi bản scan pdf các văn bằng chứng chỉ có ổn ko nhỉ? Cả nhà đi du lịch từ htrước, k có laptop :3

Anh @cocghe266 và mn ơi, thi vị trí Tài trợ thương mại khó lắm phải không, em nghe mọi người nói thế, em chỉ có ít kinh nghiệm bên đó thôi, vì em làm tín dụng nhiều hơn, không biết có nên đổi không đây.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên