BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Cho mình hỏi chút là:
Mình thuộc nhóm Liên thông đại học (tại Học viện Ngân hàng)
Nhưng đã có kinh nghiệm hơn 1 năm tại vị trí tương đương tại Ngân hàng
Vậy mình có cơ hội làm đơn vị nhóm I không? :(

Mọi người ơi, cho mình hỏi: các file văn bằng chứng chỉ mình chụp ảnh được không, hay phải scan ạ?

@cocghe266: Anh ơi em là du học sinh Anh mới hoàn thành kì thi hết năm và đang chờ lấy bằng. Bây giờ em không có bảng điểm có xác nhận của trường mà chỉ có bảng điểm trên tài khoản trên trang đào tạo của trường. Vậy em có thể nộp bảng điểm này kèm giấy cam kết điểm TBC không thấp hơn khai báo có được không ạ?

@cocghe266: Anh ơi em là du học sinh Anh mới hoàn thành kì thi hết năm và đang chờ lấy bằng. Bây giờ em không có bảng điểm có xác nhận của trường mà chỉ có bảng điểm trên tài khoản trên trang đào tạo của trường. Vậy em có thể nộp bảng điểm này kèm giấy cam kết điểm TBC không thấp hơn khai báo có được không ạ?
Đành phải vậy thôi em. Cam kết thêm bảng điểm mình nộp là bảng điểm chính xác nữa em nhé.

B nào muốn góp tiền mua bộ tài liệu giao dịch viên bidv cua big4bank phạm đình nguyên thì pm mình nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên