BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Anh Cocghe ơi e hỏi chút là ở phần file đính kèm bằng cấp, chứng chỉ, bảng điểm,... là nộp riêng file có nghĩa là nhấn vào nộp lần lượt, load xong bằng đại học rồi lại load chứng chỉ,... hay là tất cả đều nén vào 1 file "rar" rồi nộp ạ? Đợt 1 e nộp rồi mà jo tự dưng k nhớ là luk đấy mình nộp ntn nữa. Hic
Bạn cho tất cả vào file pdf rồi gửi 1 lần

Anh Cocghe ơi e hỏi chút là ở phần file đính kèm bằng cấp, chứng chỉ, bảng điểm,... là nộp riêng file có nghĩa là nhấn vào nộp lần lượt, load xong bằng đại học rồi lại load chứng chỉ,... hay là tất cả đều nén vào 1 file "rar" rồi nộp ạ? Đợt 1 e nộp rồi mà jo tự dưng k nhớ là luk đấy mình nộp ntn nữa. Hic
Có 3 cách cho em:
1. Cho tất cả các file vào 1 folder, sau đó nén dưới dạng file rar hoặc zip. Sau đó upload file nén này. Nhớ đặt tên từng file để nhìn vào biết file gì, đặt tên folder cẩn thận.
2. Copy các file scan (dưới dạng file ảnh) vào 1 file word, sau đó upload file word này.
3. Chuyển từ file word ở cách 2 sang file pdf, sau đó upload file pdf này.
Cách nào cũng được, miễn là đảm bảo dung lượng k vượt quá 3MB.

các bạn cho mình hỏi không biết nộp hồ sơ xong thì khoảng sau bao nhiêu ngày thì có kết quả vòng hồ sơ

bạn này là anh chứ không phải chị nhé bạn :p
bạn này là anh chứ không phải chị nhé bạn :p[/QUOTE
bạn này là anh chứ không phải chị nhé bạn :p
Dạ, tại em quen miệng ạ .Hi Ak, Anh hay CHị gì ơi, cho em hỏi là Scan màu hay không màu thế ạ?
bạn này là anh chứ không phải chị nhé bạn :p[/QUO

trường đại học e thuộc nhóm 2, vậy e chỉ có thể nộp ở vị trí nhân viên ở nhóm 1 thôi hả a @cocghe266
Nếu trường của em là công lập, em vẫn có thể nộp vị trí CV của các CN nhóm 1 em nhé. Vì cả 2 nhóm đều để mục 10 là: Các trường đại học trong nước khác. Có thể hiểu nhóm 2 là nhóm mở rộng cơ hội cho nhiều trường, nhiều loai hình hơn nhóm 1 thôi em.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên