BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

thế bg muốn nộp là e bắt buộc mua 1 cái bằng tiếng anh và tin học ạ,e đang năm cuối hiện tại chưa có cái gì trong tay

Các bạn cho mình hỏi
Vị trí cv tài chính kế toán ý có giới hạn trg đào tạo là hvnh vs đh nhtphcm :(( trên thì bảo chỉ đv tt công nghệ tt, dưới lại có cái note đv các cn, trg đào tạo cán bộ :(( khó hiểu ghê. NEU k đc thi à

t mới xin nghỉ việc, đang ở nhà chơi thôi. đợt này test chả tự tin bằng đợt trước cơ. b tính nộp cn nào? t đang phân vân quá.
Phân tích SWOt thôu bác. Cnhánh ngon thì y,c cao về hình thức, học vấn, mqhệ, rồu guu sếp bla bla nữa. Đợt rồi bác nộp cnhánh nào?

chưa nhận đợt 2 thôi bạn, đợt 1 nhận từ tháng 4 b ah. Khoá t học xuất sắc đếm đầu ngón tay, mà khoá sau thì nhiều vô kể. Chỉ vì cái lý do k53 tính hệ 10, k54 hệ 4
Lại còn thế này thì mình lo k qua vòng hồ sơ mất, học AOF, bằng khá thôi, còn là dân ngoại đạo, k nằm trong top các khoa xét tuyển, GDV tại HN lần này tuyển ít nữa :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên