BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

mn ơi cho e hỏi tí, chưa ra trường có đủ đk để thi vị trí CV QL KH k ạ? với cả chuyên viên và nhân viên khác nhau chỗ nào mà lại phân ra như vậy ạ? :((
chưa ra trường nhưng đủ bản điểm và có xác nhận thì nộp được bạn, viết cam kết bổ sung bằng sau. Nhân viên và chuyên viên: công việc giống nhau nhưng lương khác nhau. Theo mình biết lương cv quan hệ khách hàng cá nhân BIDV hiện tại là > 10 triệu, quản lý khách hàng doanh nghiệp > 11tr. Nhưng nhân viên thì tầm 8,5 triệu thôi. Thưởng thì không biết, mình nghĩ cũng giống giống nhau, nhân viên 3 năm sau được thi lên chuyên viên (tùy nếu có thay đổi gì thì không có thi lên nữa không chừng).

--> Nếu bằng cấp vừa đủ chuyên viên thì thi chuyên viên, thi lần này rớt lần sau thi lại chuyên viên tiếp. Thi nhân viên ảnh hưởng tới mấy năm mệt lắm bạn.

Các anh chị cho em hỏi Chuyên viên Quản lý khách hàng đại loại là làm Tín dụng ấy có phải không ạ?

Anh chị cho em hỏi khi tạo hồ sơ có mục chọn CV, bản scan bằng cấp,.... thì CV là mình tự làm hay theo mẫu của BIDV, vì em không thấy BIDV có mẫu CV ứng tuyển.

hihi. vừa được bidv Tân Bình gọi điện =)) ôi. em iu BIDV quá xá =)) nhưng mà em không đi được, ngán đi sì phố lắm rồi. hihi. cảm ơn chị nhân sự

chưa ra trường nhưng đủ bản điểm và có xác nhận thì nộp được bạn, viết cam kết bổ sung bằng sau. Nhân viên và chuyên viên: công việc giống nhau nhưng lương khác nhau. Theo mình biết lương cv quan hệ khách hàng cá nhân BIDV hiện tại là > 10 triệu, quản lý khách hàng doanh nghiệp > 11tr. Nhưng nhân viên thì tầm 8,5 triệu thôi. Thưởng thì không biết, mình nghĩ cũng giống giống nhau, nhân viên 3 năm sau được thi lên chuyên viên (tùy nếu có thay đổi gì thì không có thi lên nữa không chừng).

--> Nếu bằng cấp vừa đủ chuyên viên thì thi chuyên viên, thi lần này rớt lần sau thi lại chuyên viên tiếp. Thi nhân viên ảnh hưởng tới mấy năm mệt lắm bạn.
lương thì tùy chi nhánh thôi ạ. có chi nhánh chuyên viên QHKH chưa <10tr mà. :)

@cocghe266 anh ơi, anh điểm cho em vài chi nhánh lớn bidv ở Hà nội em bon chen với, em cảm ơn anh![/QUOTE]
BIDV liệt kê đầy đủ từng chi nhánh có nhu cầu tuyển dụng đấy em. Em nhìn trong đấy là có hết đấy. 1 số CN nghe tên khó biết là ở đâu thì có thể soi địa chỉ chi nhánh tại đây em nhé.

Có ai thi BIDV đợt 1 cho em xin ít thông tin về dạng đề thi được không ạ, mình thi tự luận hay trắc nghiệm vậy ạ. Em đang tính ứng tuyển vị trí Giao dịch viên ạ. Cảm ơn các bác :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên