BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Mình học kinh doanh quốc tế đại học Cần Thơ thì có nộp dc chuyên viên gdv ko vậy mọi người.mình cod 2 năm kinh nghiệm làm gdv.thấy bảo những đai hoc trong nước khác thì phải nganh tai chính ngan hàng,kế toán,kiểm toan.ko biêt có qua dc vòng hồ sơ ko nữa :(

Chứng chỉ tiếng Anh C trung tâm cấp đc nhé các bạn =)) trung tâm nào cũng đc, k cần thiết phải TT tiếng tăm đâu =))

P.s: chứng chỉ của mình từ lúc ra trg cách đây 5 năm luôn cơ =)) và t đợt 1 có vào pv cho mn yên tâm nhá
Bác Famhth bá quá.

mọi người cho e hỏi với ạ!!!
Em vừa mới hoàn thành chương trình học tại trường. Nhưng hệ thống điểm của trường thì đến giữa tháng 6 mới cập nhật (mặc dù thầy cô đã công bố điểm đầy đủ).
Giấy chứng nhận hoàn thành khóa học của trường thì hiện vẫn không xin được, nhưng nếu em xin được giấy xác nhận của khoa thì có được không?
Vậy em có cơ hội được thi tuyển đợt này không ạ?
Hồ sơ nộp online rồi duyệt, nên để có cơ hội pass cao mh nghĩ bạn nên xin giấy xác nhận của trường ấy, có nhiều trường vẫn tạo điều kiện mà :cool:

Sao Đông SG tuyển đến 11 CV GDV lận nhỉ ???? Có phải đầu mối tuyển rồi chia lại không ạ :(o_O

có anh chị nào làm Bidv cho em hỏi các chi nhánh lớn của bidv là chi nhánh nào để em bon chen với

Moi người ơi cho mình hỏi, ngày sinh của mình là 6 nhưng khi nhập thông tin trên trang web của bidv, nó lại hiện là 5. Măc dù, mình đã sửa lại nhưng nó vẫn hiện như vậy. Có cách nào khắc phục không các bạn. Cám on mọi người

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,456
Thành viên mới nhất
Tranduyyy
Back
Bên trên