BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

hK biết có qua đc vòng

Các bạn ôn về dòng tiền là ôn cho QLKH à b? m thi GDV thì k biết có pai ôn cái đó k bạn nhỉ? :D
Ohm mình cũng ko biết nữa bạn. Mình chưa thi bao giờ. Nhưng theo mình nghĩ GDV thì ôn mấy cái tính lãi suất thương mại (lãi đơn thui) trong môn Tín dụng ý, chứ dòng tiền là về lãi kép rùi.

các bác cho iêm hỏi ngu tý, muốn tính thời gian hoàn vốn thì có những cách nào và cách nào tính nhanh nhất ạ
^^ theo mình đc học thì chỉ có 1 cách tính thôi. nhưng có 2 dạng, hoàn vốn ko có chiết khấu và có chiết khấu.

Klquan tới topic nhưng mnguoi cho mình hỏi ở topic BIDV có ai đã thi NGÂN HÀNG LIÊN VIỆT k cho m xin ít review và kinh nghiệm đc k? M thi kiểm ngân/Giao dịch ngân quỹ. m sắp thi rùi. k biết pvan sơ tuyển thì ngta hỏi những gì? với test thì ngta hỏi về những vde j k mnguoi ơi? jo ôn các NH loạn xì ngầu hết cả. Hihi

Klquan tới topic nhưng mnguoi cho mình hỏi ở topic BIDV có ai đã thi NGÂN HÀNG LIÊN VIỆT k cho m xin ít review và kinh nghiệm đc k? M thi kiểm ngân/Giao dịch ngân quỹ. m sắp thi rùi. k biết pvan sơ tuyển thì ngta hỏi những gì? với test thì ngta hỏi về những vde j k mnguoi ơi? jo ôn các NH loạn xì ngầu hết cả. Hihi
Phỏng vấn sơ loại chủ yếu giới thiệu bản thân thôi

Mn cho mình hỏi câu này. Ngân hàng góp vốn vào công ty X, giá trị góp vốn là 20.000.000 USD. vào ngày 31/12/2015 khoản góp vốn này được ghi nhận như nào. Biết tỷ giá tại ngày 31/12/2014 là 22.000 , tỷ giá bình quân liên ngân hàng là 22.500 và tỷ giá tai ngày 31/12/2015 là 23.000. Câu hỏi thi mình không nhớ rõ lắm, chỉ nhớ là tính toán theo tỷ giá nào mà mình tìm không được tài liệu về phần này. Ai biết trả lời giúp mình với?o_O

Mn cho mình hỏi câu này. Ngân hàng góp vốn vào công ty X, giá trị góp vốn là 20.000.000 USD. vào ngày 31/12/2015 khoản góp vốn này được ghi nhận như nào. Biết tỷ giá tại ngày 31/12/2014 là 22.000 , tỷ giá bình quân liên ngân hàng là 22.500 và tỷ giá tai ngày 31/12/2015 là 23.000. Câu hỏi thi mình không nhớ rõ lắm, chỉ nhớ là tính toán theo tỷ giá nào mà mình tìm không được tài liệu về phần này. Ai biết trả lời giúp mình với?o_O
Ko hiểu ý bạn hỏi lắm :)

Chị @huent hỏi về báo cáo năm 2015 sẽ sử dụng tỷ giá nào phải k chị?

Các cậu ơi có ai thi vị trí Tác nghiệp TTTM không? Không biết ngoài ôn UCP, ISBP,...còn ôn những văn bản luật nào nữa nhỉ? Có cần ôn mấy cái giống bên tín dụng không vậy? Hoang mang quá :eek:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên