BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Anh @cocghe266 à, em tính thi tài trợ thương mại, mà tìm không thấy tài liệu, nếu anh có link nào về vị trí tttm này hoặc kinh nghiệm thi tuyển có thể chia sẽ cho tụi em với anh, em cảm ơn anh rất nhiều.

Nhìn thì là tuyển nhiều nhưng xem các chi nhánh thì mỗi chi nhánh hầu như chỉ tuyển 1-2 vtri. m nghĩ các bạn sẽ lại đâm đầu vào vtri tuyển nhiều cho xem. Knghiem mình thi đợt 1 thấy mnguoi hay tập trung nộp hso vào chỗ nào tuyển nhiều nhưng sẽ có nhiều bạn se bị BIDV tự chuyển đi sang chi nhánh khác lắm. nhiều hso nộp vào thì tỉ lệ cạnh tranh rất nhiều. có vtri tuyển ít nhưng ít đối thủ

Nhìn thì là tuyển nhiều nhưng xem các chi nhánh thì mỗi chi nhánh hầu như chỉ tuyển 1-2 vtri. m nghĩ các bạn sẽ lại đâm đầu vào vtri tuyển nhiều cho xem. Knghiem mình thi đợt 1 thấy mnguoi hay tập trung nộp hso vào chỗ nào tuyển nhiều nhưng sẽ có nhiều bạn se bị BIDV tự chuyển đi sang chi nhánh khác lắm. nhiều hso nộp vào thì tỉ lệ cạnh tranh rất nhiều. có vtri tuyển ít nhưng ít đối thủ
bạn ơi nhưng có chỗ tuyển 1 vị trí thôi mà nghe mấy tiền bối bảo hẳn sẽ chỉ là cocc? có phải k bạn?

join group ôn thi thôi nào :)) Đêm qua em nằm mơ đi pv BIDV tiếp mấy bác ạ! =))=))=))

Bình thường vào vòng viết số lượng sẽ gấp 10 lần chỉ tiêu, nếu chuyển từ chi nhánh QUÁ NHIỀU HS sang chi nhánh ÍT HƠN HẲN để san bằng thôi, chứ ko gấp đến 14-15 lần chỉ tiêu đc

Bình thường vào vòng viết số lượng sẽ gấp 10 lần chỉ tiêu, nếu chuyển từ chi nhánh QUÁ NHIỀU HS sang chi nhánh ÍT HƠN HẲN để san bằng thôi, chứ ko gấp đến 14-15 lần chỉ tiêu đc
K hẳn là san bằng đâu b ạ. Nó còn xét cả bằng cấp các trường nữa kia, rồi bằng trung bình, trung bình khá, Khá, giỏi. K pải ai cũng bị chuyển đi nthe.

K phải đâu bạn ạ. COCC thì ở đâu nhiều hay ít cũng có thể có mặt. Có vtri tuyển có 1 đến 3 chỉ tiêu là ngta tuyển thật là nvay. M thấy nhiều vtri tuyển tận 3-6 chỉ tiêu thì COCC cũng có thể có mà. Chi nhánh nào tuyển vtri nào nhiều thì nguy cơ mnguoi sẽ tập trung nộp nhiều hso ở đó (Tâm lý số đông mà). Còn chi nhánh nào tuyển ít thì ngta sợ nên k nộp hso. Nhưng thật ra thì kiến thức là 1 pan còn pải do may mắn. B thích ở đâu thì bạn nộp ở đấy đừng chạy theo số đông bạn ạ. M thi rồi m thấy là nvay. Cứ thấy chỗ nào tuyển nhiều là tập trung nộp ở đấy là đối thủ sẽ nhiều. Với hơn nữa thi cái này thi viết cgag điểm cao lên còn PV còn do may mắn của bạn. Bắt thăm 3 câu hỏi nhưng nguwoif bắt đc cả 3 câu dễ người thì bắt hẳn 3 câu khó. Nó k đánh giá đc năng lực mấy. M thấy là nvay
đúng r đấy, còn do may mắn nữa, đợt vừa r có bạn điểm test thấp nhất chi nhánh đỗ vì điểm pvan cao vượt trội.

những trường hợp nào sẽ đc chuyển thế bạn?
M chịu thôi b ạ. M thấy vậy thì nói vậy chứ cũng k hẳn là lý do san bằng hay do bằng cấp mà chuyển đâu b. M vdu như đợt 1/2016 đky Hoàn Kiếm. nhưng họ chuyển sang Thành Đô ở Long Biên trong khi đó hoàn kiếm vẫn gấp nhiều Thành đô số lượng sau khi đã chuyển sang Thành đô 1 vài nguwoif rồi. k thể là san bằng đc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên