BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Mọi người ơi em làm mất bằng cấp 3 rồi chắc ko có cơ hội qua vòng hồ sơ luôn ạ :((

Mọi người cho e hỏi là trong file đính kèm nộp hồ sơ có cần thêm CV k ạ, vì e thấy đã điền thông tin ứng viên trực tiếp trên hệ thống rồi =D

admin cho e hỏi, liệu e học Ngành Kinh tế Xây dựng và quản lý Dự án của trường ĐHBK Đà Nẵng, e muốn thi vào vị trí Chuyên viên Quan hệ khách hàng của BIDV đc k ạ?

em thi Sở 2 cũng gọi t2 qua pvan, và nhiều bạn của em tạch cũng đc gọ, em nghĩ chắc vui như trẩy hội ấy nhỉ :p
ohm. chắc vậy, chi nhánh tân bình hình như Bắc Sài gòn phải hem ta? Mới dính 240 tỷ =( hôm bữa nhỏ bạn mình nói không muốn thi bidv chi nhánh này do tín dụng có vấn đề mà mình hem tin. sau khi đọc báo tin thiệt ^^

Bắt đầu từ hôm nay em sẽ có mặt thường xuyên trên topic các bác ạ.
Đã bàn giao xong công việc, giờ e chính thức thất nghiệp o_Oo_O
Có bác nào khởi động ôn thi đợt này chưa? Hú em với ạ :D

ohm. chắc vậy, chi nhánh tân bình hình như Bắc Sài gòn phải hem ta? Mới dính 240 tỷ =( hôm bữa nhỏ bạn mình nói không muốn thi bidv chi nhánh này do tín dụng có vấn đề mà mình hem tin. sau khi đọc báo tin thiệt ^^
hăm phải chị, Bắc SG là khác nữa, CN này riếng, nhưng PGD thì là của BSG tách rồi chia lại ^^, gọi điện mà ai cũng gọi luôn. nhỏ bạn e thi GDV, gọi qua pvan QLKH luôn, :)),

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812
Thành viên mới nhất
ingestedmerch
Back
Bên trên