BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

mình thấy chỗ hướng dẫn có mấy cái file up lên là cv, bảng điểm ..vv cái cv là mình tự làm như đi xin việc công ty hay cv theo mẫu của nh thế nhỉ, thấy mấy bank khác làm cv theo của họ
Vào trang tuyển dụng, bấm nút tạo hồ sơ, điên đầy đủ thông tin, bước cuối cùng là upload file chứa giấy tờ mà bạn scan ra ấy. bấm lưu. báo thành công là xong. Sau đó, vào mục quản lý hò sơ xem lại nó hiên ra tất cả nhưng gì bạn điền cái đó là cv rồi đó.

ai lập team cho mình vô vs, mình thi ở tỉnh huyện nên chắc ko là đối thủ vs ai ở đây ko

buồn quá bác ơi, lên đọc cái dsach điểm cn em mà não hết cả lòng mề. Xuất sắc đc đặc cách thì điểm thấp nhất, còn điểm chót vòng viết thì lại đỗ :). mất hết cả tự tin. tiện k nêu tên cn đâu nhé :(
Bình thường thôi bạn. CN năm ngoái mình thi người được điểm thi viết đứng cuoi, lại còn SV Bách khoa còn đỗ nữa là. Còn bằng XS thì điểm pv chính là điểm chung kết luôn, nếu pv tệ thì ko còn gì bù trừ nữa. Đời toàn những sự ko ngờ mà bạn

hóng các bác. đang phân vân ko biết có nên chiến ko?
Vụ Hamora e nghĩ Bid bắc sài gòn dính 1 đống trích lập bên đó. Phân vân ko biết nên apply chi nhánh nào?
e đang nghiên cứu bid Nguyễn công trứ cho gần phố chứng khoán. bác nào woánh chung với e ko

Chứng chỉ tiếng Anh C trung tâm cấp đc nhé các bạn =)) trung tâm nào cũng đc, k cần thiết phải TT tiếng tăm đâu =))
Chết giờ mới nhớ là không đi mua cái chứng chỉ tiếng Anh :3 có bạn nào biết nếu mua thì nhanh nhất là bao nhiêu ngày? Không biết có kịp 30/5 nộp hồ sơ không?

Trong hồ sơ yêu cầu ảnh toàn thân, có cần ra hiệu chụp không hay tự chụp điện thoại được không các bác?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên