BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Mai mình sẽ update thêm các chi nhánh mới. Các bạn cứ bình tĩnh nhé. Các bạn mình k trả lời ib được là những bạn chưa có kết quả nhé. Thông cảm cho mình vì có quá nhiều bạn ib nên mình không thể rep hết được
Em vừa inbox cho a hỏi về chi nhánh Lào Cai, phiền a mai xem giúp em Kqua GDV ở Chi Nhánh Lào cai đc ko ak? E cảm oen a!

Thường thì pv xong là có kq ngay rồi :) ai pass là biết ngay, cùng lắm chỉ là các sếp ngồi bàn lại chốt tí thôi.

Như năm ngoái thì 2 tuần sau pv là có kq trên web :D
Sao phỏng vấn xong lại biết luôn ạ? Bạn ơi cho mình hỏi có phải bạn làm bidv hải phòng ko

Mai mình sẽ update thêm các chi nhánh mới. Các bạn cứ bình tĩnh nhé. Các bạn mình k trả lời ib được là những bạn chưa có kết quả nhé. Thông cảm cho mình vì có quá nhiều bạn ib nên mình không thể rep hết được
Anh ơi chi nhánh đông hp có chưa ạ huhu

em vừa in a hỏi về sgd1, a trả lời giùm e vs ạ. em cảm ơn a

Mong ngóng tin từ anh từng giây từng phút. Hic hic

Suy nghĩ giống mình. Haiza
BIDV, Vietin,
thường thì sẽ có trường hợp mấy bạn rớt chi nhánh này nhưng được gọi pv thử lại ở chi nhánh khác.
Cho nên ko thông báo cũng là 1 cơ hội, rất nhiều bạn nhận được cơ hội này và đi làm ổn định.
Mình thi chi nhánh cùi nên rớt là 100% ko dc gọi đi đâu cả hahaha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,575
Thành viên mới nhất
easyridetransfe
Back