BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình đậu đợt 1, chuẩn bị đi làm tại sài gòn nhưng mình thấy ở khánh hoà có tuyển dụng, mình thích làm tại khánh hoà, có chuyển đc ko cả nhà ơi ;(((

cho e hỏi hồ sơ phải làm sau tháng 6/2015. cơ mà chứng chỉ tiếng anh và tin học của em từ 2012. e đang đi làm chỗ khác muốn thi vào NH. thì e phải thi lại chứng chỉ tin học và tiếng anh ạ

Mình đậu đợt 1, chuẩn bị đi làm tại sài gòn nhưng mình thấy ở khánh hoà có tuyển dụng, mình thích làm tại khánh hoà, có chuyển đc ko cả nhà ơi ;(((
rất khó chuyển chi nhánh bạn ơi. vì khi chuyển phải trình lên hội sở, rồi chủ tịch ký hay sao á. trừ khi chi nhánh đang tách thêm chi nhánh mới, như cn hcm tách thêm chi nhánh Bình Chánh thì lúc đó có công văn chuyển chi nhánh mới dễ, còn không thì rất khó chuyển chi nhánh.

mọi người cho e hỏi chỉ được nộp 1 vị trí và một chi nhánh thôi ạ. có được nôp 2 vị trí 2 chi nhánh k ạ

đợt 1 HN tuyển nhiều, dợt này toàn tuyển trên HO là nhiều. CN có tuyển chuyên viên thì xa quá mà CN tuyển nhân viên thì có 1 chỉ tiêu. Có bạn nào định nộp nhân viên GDV CN Thăng Long không?

Back
Bên trên