BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Trộm vía 2 lần mình thi tuy giám thị k quá nghiêm nhưng các bạn thi cùng phòng đều rất có ý thức
Vì công vc hiện tại của mình là chuyên nghề giám thị nên cảm thấy rất khó chịu nếu như thí sinh k có ý thức trong khi mình đã rất dễ tính rồi.
Hnay chị giám thị coi phòng mình rất chi là vui vẻ, nchung là có thiện cảm.
Chị Hiền thi chi nhánh nào ạ? Đợt này em ko đăng ký

Lần đầu đi thi BIDV thấy ko chuyên nghiệp như hồi mình đi thi Vietin cách đây mấy năm he he,gác kiếm mấy năm rồi giờ mới bon chen nên ko biết tình hình giờ thế nào các bác ạ. phòng mình thì hầu như ko trao đổi thật ra là vì đi thi kiếm việc làm mà nên bạn nào trao đổi thì là tự ném chén cơm của mình đi thôi kể cả là khác chi nhánh đi chăng nữa,Mình thi GDV cũng ko biết thế nào vì hầu như toàn oánh bừa, mấy cái đề này hợp với bạn nào vừa ra trường kiến thức còn nóng hôi hổi, như mình đi làm mấy năm rồi cũng không có nhiều thời gian để ôn lại do ban ngày đi làm, tối lại gia đình nên tình hình ko khả qua lắm. lưu lại kết cấu đề cho lần sau mọi người cùng tham khảo nhé
Mình thi nhân viên GDV
- Đề tiếng anh: 60 câu trong 60 ' trình B, nói chung là do ko biết j về tiếng anh nên ko dám đánh giá dễ hay khó he he, nhưng theo mình thấy thì nó giống với mấy bài tập tiếng anh B bình thường thôi ko liên quan j đến tiếng anh chuyên ngành cả.
- Đề nghiệp vụ thi trong 120 ':
+IQ: 10 câu, toàn hình với số với chữ, mà gần như là lòi hết mắt ra mà ko tìm thấy quy luật j
+ Kiến thức chung: toàn GDP, ROA,ROE, Sản lượng Q, 1 câu về công ty CP thì phải, nói chung là nó liên quan nhiều đến các chỉ số của doanh nghiệp
+ nghiệp vụ thì về TSCĐ, CCDC, Thuế GTGT, BCTC , quý dự phòng rủi ro tín dụng, nghiệp vụ thanh toán tiền mặt, tiền tiết kiệm, tiền gửi thanh toán, bài tập thì chủ yếu về tính lãi suất , phân bổ khấu hao TSCD mấy câu bài tập thì tính ra hết còn mấy câu hỏi lý thuyết thì khó hiểu đến lạ người he he nên toàn suy vớ vẩn rồi đánh bừa, ra về thu cả nháp nên ko chép lại đề được
Khi nào có kết quả cán bạn thông báo cho mọi người cũng hóng nhé ^^

Anh chị em cho hỏi là công việc của nhân viên công nghệ thông tin tại các chi nhánh là gì. Lương lậu như thế nào. Thanks

Ơ, sao k đki?
C thi Hồng Hà :))) quyết định từ khi biết @hellllllllllo bên Hồng Hà
Đợt này đề chuối lắm c ah :(
Em để đợt tới chị ạ. Em cũng nộp HBT rồi nhưng sau đấy vì một số việc khác nên lại rút ra. Đợt này ở quê em cũng tuyển CV-GDV nhưng em cũng ko nộp về luôn (sợ vì 1 vài lý do như chị bảo em hôm mình đi pv í)

Em để đợt tới chị ạ. Em cũng nộp HBT rồi nhưng sau đấy vì một số việc khác nên lại rút ra. Đợt này ở quê em cũng tuyển CV-GDV nhưng em cũng ko nộp về luôn (sợ vì 1 vài lý do như chị bảo em hôm mình đi pv í)
hơ hơ :)) đợt này c đi làm thêm chỗ khác, bận kinh khủng nhưng đk rồi nên cứ đi thi
cơ mà lần này out luôn từ vòng 2 rồi cô ah :)) nhục ghê
chị chưa bao giờ nghĩ vòng viết lại có thể gây trở ngại cho mình :((
mà đợt này Hồng Hà CV-GDV tuyển 2 hình như có 16ng thi :))) Phòng c đã thấy có 2 bạn bỏ thi rồi =))
nếu vẫn pv X4 thì biết đâu đấy mình vẫn qua =))

hơ hơ :)) đợt này c đi làm thêm chỗ khác, bận kinh khủng nhưng đk rồi nên cứ đi thi
cơ mà lần này out luôn từ vòng 2 rồi cô ah :)) nhục ghê
chị chưa bao giờ nghĩ vòng viết lại có thể gây trở ngại cho mình :((
mà đợt này Hồng Hà CV-GDV tuyển 2 hình như có 16ng thi :))) Phòng c đã thấy có 2 bạn bỏ thi rồi =))
nếu vẫn pv X4 thì biết đâu đấy mình vẫn qua =))
Em thấy trên danh sách có 13 thí sinh thôi mà chị, khả năng cao vẫn qua đóa, chị cứ vô tư đê

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,420
Thành viên mới nhất
ujajaujaja9
Back
Bên trên