BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Được đó Hiếu àh, công chứng ở UBND Quận, vừa rồi Anh cũng công chứng ở Quận 1 ok đó.
Thật không b? Vậy thôi đợi qua 15 rồi nộp Vietin cũng được. 17 mới hết hạn lận:D
Đang hoang mang không biết có nên nộp KBNN không nữa? vì nhà nước yêu cầu thủ tục là nhiều chứ ko quan tâm bằng cấp trường nào hết. Vừa rồi cũng bị NHCS loại hồ sơ chắc do cái chứng chỉ ko công chứng hoặc vì cái lý do nào đó. Hôm qua cũng biết được tin bị loại khỏi danh sách xin học bổng cao học (nộp đơn này gần cả năm rồi) của tỉnh ĐN vì không có 1 nơi nào chịu tiếp nhận sau khi tốt nghiệp cao học cả. Đúng là đang dần mất niềm tin về cái gì gọi là NN, sau đợt BIDV và VCB này, nếu ko được chắc lại phải lên Sài Gòn lập nghiệp quá khi mà quê hương của mình thì HÌ HÌ.

Đang hoang mang không biết có nên nộp KBNN không nữa? vì nhà nước yêu cầu thủ tục là nhiều chứ ko quan tâm bằng cấp trường nào hết. Vừa rồi cũng bị NHCS loại hồ sơ chắc do cái chứng chỉ ko công chứng hoặc vì cái lý do nào đó. Hôm qua cũng biết được tin bị loại khỏi danh sách xin học bổng cao học (nộp đơn này gần cả năm rồi) của tỉnh ĐN vì không có 1 nơi nào chịu tiếp nhận sau khi tốt nghiệp cao học cả. Đúng là đang dần mất niềm tin về cái gì gọi là NN, sau đợt BIDV và VCB này, nếu ko được chắc lại phải lên Sài Gòn lập nghiệp quá khi mà quê hương của mình thì HÌ HÌ.
Theo tôi được biết thì bên KB có chỗ yêu cầu phải có bằng TOEIC mới chấp nhận chứ phiếu điểm không được. Có chỗ chấp nhận phiếu điểm thì nếu đậu ông phải bổ sung bằng đó. Hết hạn rồi thì đổi phiếu điểm ra bằng ko được đâu nhé. Mà ông định hồi nào nộp Vietin đó? Nghe bảo chỉ nhận HS gấp 10 lần chỉ tiêu thôi
P/s: mấy bữa nay sao ko thấy chức năng chat đâu cả nhỉ?:(

Theo tôi được biết thì bên KB có chỗ yêu cầu phải có bằng TOEIC mới chấp nhận chứ phiếu điểm không được. Có chỗ chấp nhận phiếu điểm thì nếu đậu ông phải bổ sung bằng đó. Hết hạn rồi thì đổi phiếu điểm ra bằng ko được đâu nhé. Mà ông định hồi nào nộp Vietin đó? Nghe bảo chỉ nhận HS gấp 10 lần chỉ tiêu thôi
P/s: mấy bữa nay sao ko thấy chức năng chat đâu cả nhỉ?:(
nếu còn chức năng đó chắc giờ lên đến vài chục tin nhắn rồi, chắc đang bảo trì. Vietinbank ko nhận "NGƯỜI ĐẾN SAU" à, tại tuần này lo làm tiểu luận, rồi học thuộc lòng để thi kinh tế phát triển và thuyết trình môn THUẾ nên ko có thời gian, định sáng thứ 2 tuần sau nộp ko biết Vietinbank có chê trách mà ko nhận hồ sơ ko, vì BIDV nộp đến ngày cuối mà vẫn nhận mà??? Chắc từ bỏ KBNN thôi, ko thiết tha gì nữa đâu.

Nộp hồ sơ đi, cần thiết lên sg làm vì sg và đn ko khác nhiều. Thời buổi loạn lạc này mà chán nản thì nhanh xuống dốc lắm Hiếu àh !!

Muốn chắc ăn thì đi nộp bây giờ
Nhọc cái công in ấn, công chứng, đóng dấu, cũng mất khá nhiều thời gian đó ạ.
Em làm xong rồi em đi scan luôn, có gì sau này cần gì nộp online.
Biết bao giờ Vietinbank với VCB có thể chuyển qua nộp online như bên BIDV và MB nhỉ, đâu phải ai cũng có thời gian để đi làm hồ sơ và đi nộp đâu :(
sáng thứ 2 tuần sau thì mới là ngày 13 mà 17 mới hết hạn mà.
Mà em giờ cũng chẳng biết nên nộp chi nhánh nào nữa, ở sài gòn hay về quê mẹ nó đi cho khỏe lòng, tích cóp tiền bạch rồi kiếm người nào được được để mình lập gia đình quách đi cho khỏi yêu đương gì cho tốn thời gian . :(
Chuyện yêu đương đối với Em dễ dãi thế àh :)))))))

Nộp hồ sơ đi, cần thiết lên sg làm vì sg và đn ko khác nhiều. Thời buổi loạn lạc này mà chán nản thì nhanh xuống dốc lắm Hiếu àh !!
" Thời buổi loạn lạc này mà chán nản thì nhanh xuống dốc". Tks bạn, nhờ câu nói này mà mình đã lấy lại đc niềm tin để chiến đấu tiếp :)

quá dễ,
Chồng em áo rách em thương
Chồng người áo gấm xông hương mặc người.
Vợ anh, anh cưới anh chăm,
Vợ người mặc kệ quan tâm đéo gì.

Ba mẹ ngày xưa nhờ người mai mối mà vẫn sống với nhau đến giờ. Cứ thương rồi sẽ yêu, chứ dăm ba đám yêu nhau cho lắm, lên facebook làm đủ trò, đến lúc chia tay chửi nhau như chó. Lấy nhau về mấy năm chia tay, thế thì yêu làm đéo gì.
Được mấy 9x có quan điểm truyền thống như Em. Chờ đợi từng ngày, A hy vọng kq tốt để ko lỡ nhịp lần nữa!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên