BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Đấy, biết ngay mà =)) hôm trước ngoài chat box em đã nhận ra: loveuloveme con gái và có tình cảm với anh hoangle =))
Mình phục mình vãi :D
Nhưng hôm đó 2 người này, 1 người thì mắng em ngay tại chatbox, 1 người thì comment ở profile page nhắc nhở em, làm em phải xin lỗi cả 2. Hôm nay em có văn bản chính thức yêu cầu 2 người trả lại em lời xin lỗi nhá :D
Em thấy loveuloveme ồn ào thế 1 phần cũng vì muốn gây sự chú ý của anh hoangle =)), khi yêu người ta thường mù quáng như vậy đấy, thôi mọi người bỏ qua cho bạn ấy đi.

Cuộc đời ngắn lắm, ai yêu nhau thì cứ bày tỏ đi, ko phải ngại =))

Colgate: Rock của Nickelback nhiều bài hay và ý nghĩa nhỉ? :D, cực thích loại music có phần đệm trống như thế này :D
bạn là con gái và cũng thích rock giống mình nhỉ ;)))))

bạn là con gái và cũng thích rock giống mình nhỉ ;)))))
Ô, vô tình tìm ra đồng bọn trên ub :D
Đây là 1 trong những List rock songs của tớ
Sao post cả list youtube mà được mỗi 1 bài nhỉ? o_O
youtube. com/watch?v=t7zoMayZWkI&list=PLlIgNhnAGzQicNFjg6O8-JELUXsUQjiFW

Bạn thích bài nào post lên đây cùng chia sẻ nhé :D

Tớ hay nghe rock trên youtube, bị cuồng linkinpark, Nickelback mà họ thì chẳng mấy khi tới VN :D
Cậu có hay xem film về đề tài chiến tranh ko? :D tiện thể share luôn list film :D
Phim thì t hay xem phim kiểu siêu anh hùng, phim hoạt hình và phim hài, ít xem về đề tài chiến tranh lắm :).T cũng cuồng LP và đang phê bài này trong album ms phát hành :x

Đấy, biết ngay mà =)) hôm trước ngoài chat box em đã nhận ra: loveuloveme con gái và có tình cảm với anh hoangle =))
Mình phục mình vãi :D
Nhưng hôm đó 2 người này, 1 người thì mắng em ngay tại chatbox, 1 người thì comment ở profile page nhắc nhở em, làm em phải xin lỗi cả 2. Hôm nay em có văn bản chính thức yêu cầu 2 người trả lại em lời xin lỗi nhá :D
Em thấy loveuloveme ồn ào thế 1 phần cũng vì muốn gây sự chú ý của anh hoangle =)), khi yêu người ta thường mù quáng như vậy đấy, thôi mọi người bỏ qua cho bạn ấy đi.

Cuộc đời ngắn lắm, ai yêu nhau thì cứ bày tỏ đi, ko phải ngại =))

Colgate: Rock của Nickelback nhiều bài hay và ý nghĩa nhỉ? :D, cực thích loại music có phần đệm trống như thế này :D

Bạn này dễ thương vãi :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,816
Thành viên mới nhất
signmerch1