BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

có công thức tính quy đổi do BIDV đưa ra đó bạn.
Mình thấy BIDV ghi là " đối với điểm TBC k theo thang 10 và 4, đồng thời, k quy ra thang điểm 10 thì quy đổi theo công thức" thì mình hỏi theo tháng 4 là vẫn phải quy ra thang 10 đúng k.

Mình thấy BIDV ghi là " đối với điểm TBC k theo thang 10 và 4, đồng thời, k quy ra thang điểm 10 thì quy đổi theo công thức" thì mình hỏi theo tháng 4 là vẫn phải quy ra thang 10 đúng k.
Thang 4 thì cứ như bình thường thôi, bảng điểm không phải thay đổi gì cả, còn trong hồ sơ trực tuyến chỗ ghi điểm người ta ghi rõ chỉ ghi 1 thang hoặc 4 hoặc 10 đó.

Các bạn cho mình hỏi là tạo hồ sơ xong rồi thì đợi đến lịch nộp hồ sơ online kiểu gì nữa vậy. Mình nộp lần đầu mong các bạn chỉ bảo tận tình
Đợi đến lịch thì bạn vào vị trí bạn muốn ứng tuyển, ở đó sẽ hiện lên nút "Nộp đơn" để bạn click vào. Sau khi click vào thì làm theo hướng dẫn là xong. Ứng tuyển thành công sẽ có email xác nhận.

Hôm trước mình có apply vào vị trí Chuyên viên QHKH của một ngân hàng khác, nhưng bên đó kiu là mình không hợp với vị trí này, giờ ko biết có nên apply tiếp QLKH bên BIDV ko ta.?! :D
Chẳng lẽ vì bị nhận xét thế mà bạn từ bỏ cơ hội tốt này?:D. QLKH ở BIDV k phải vật vã chạy chỉ tiêu như nhiều NH khác đâu, lợi thế của NH hàng đầu mà:D

Mục 7 BIDV up file CV, bảng điểm ... mà ko có định dạnh cho file ảnh. thế insert vào word rồi gửi hay sao hở mọi người
Gom tất cả các file ảnh vào 1 folder rồi nén lại, sau đó upload lên bạn nhé. Lưu ý đặt tên file ảnh trùng với tên văn bằng chứng chỉ để nhân sự họ tiện theo dõi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên