BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

CN QN người đỗ vị trí tớ thi còn đạt điểm thi viết "những" gần 50 điểm điểm đồng thời điểm thấp nhất trong DS phỏng vấn thì đủ biết là "giỏi" thế nào rồi bạn à. Vẫn chỉ là cải tiến được 2 vòng đầu thôi, vòng 3 vẫn như xưa >:)
Vừa gọi lên chi nhánh, đã có kq đâu bạn. Quả này mà bạn abc123 đỗ thì hay lắm nhỉ

Cảm giác rớt cao lắm bạn à. Gọi điện hỏi mà người ta kiu cuối tháng mới có, hội sở cũng chẳng kiu mình bổ sung gì cả, huchuc
Bạn thi chi nhánh nào nhỉ? Mình thi Nam Đồng Nai, gọi hỏi cũng bảo là cuối tháng mới có 8-|

chi nhanh Đăk lăk có kq chưa mọi nhỉ,ai chi nhánh này được gọi rùi ới lên với nhé.hì

Mai có bạn đi học việc rồi mà hôm nay chưa có thêm thông tin gì nhỉ?

Kì lạ ghê, bạn mình được gọi rồi, còn mình gọi hỏi (mình thi cùng chi nhánh với bạn ấy) thì lại được bảo là chưa có kết quả, đang chờ thông tin từ hội sở về :))

Kì lạ ghê, bạn mình được gọi rồi, còn mình gọi hỏi (mình thi cùng chi nhánh với bạn ấy) thì lại được bảo là chưa có kết quả, đang chờ thông tin từ hội sở về :))

CN nào thế b? Hay là bạn của bạn biết trước kết quả rồi :3, đùa thế chứ bạn nào được gọi rồi ới 1 tiếng để bọn mình đỡ phải hóng tiếp nha

xác suất tạch cao lắm bạn ah, cũng giống mình đây, chắc dự phòng ai không đi tập trung :(

Vậy khả năng là có kết quả hết rồi, có khi gọi hết cho những ng đậu rồi, những ai ko đỗ mà gọi điện lên chi nhánh sẽ được trả lời một câu là chưa có kết quả, đợi thông tin từ hội sở :)).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên