BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Gọi chi nhánh thì chi nhánh kêu chưa thấy hội sở gọi về, gọi hội sở thì Hội sở kêu chưa có kết quả cuối cùng, mình lại hỏi có phải những bạn đc yc bổ sung hồ sơ là đã đậu không, chị HO lại nói chưa hẳn đậu, chỉ là kiểm tra thôi. mà nếu không đậu thì kt hồ sơ làm j.
Rốt cuộc chẳng biết thế nào

Gọi chi nhánh thì chi nhánh kêu chưa thấy hội sở gọi về, gọi hội sở thì Hội sở kêu chưa có kết quả cuối cùng, mình lại hỏi có phải những bạn đc yc bổ sung hồ sơ là đã đậu không, chị HO lại nói chưa hẳn đậu, chỉ là kiểm tra thôi. mà nếu không đậu thì kt hồ sơ làm j.
Rốt cuộc chẳng biết thế nào
Thế chị ý có bảo khoảng bao giờ có hem c?

Thế chị ý có bảo khoảng bao giờ có hem c?

Hỏi chính xác khi nào có kq thì chị HO bảo không biết, kêu đợi thêm vài ngày nữa. Nhưng kì lạ là trong khi đó chi nhánh LC thì đã có kêt quả,gọi điện cho người trúng tuyển rồi. Ngộ thật

có bạn nào thi Chi nhánh Bến Thành đã được báo kết quả rồi không thế? Mình vẫn ko thấy chi hết. :(

Theo t được biết thì kết quả đều đã được gửi về chi nhánh rồi. T cũng vừa gọi lên chi nhánh và đã biết mình trượt. Vì vậy các bạn nên chủ động gọi lên chi nhánh mình để biết kết quả sớm nhất. Chị ở chi nhánh cũng bảo đầu tháng 9 sẽ thử việc. Chúc mừng các bạn đỗ BIDV nhé.

Theo t được biết thì kết quả đều đã được gửi về chi nhánh rồi. T cũng vừa gọi lên chi nhánh và đã biết mình trượt. Vì vậy các bạn nên chủ động gọi lên chi nhánh mình để biết kết quả sớm nhất. Chị ở chi nhánh cũng bảo đầu tháng 9 sẽ thử việc. Chúc mừng các bạn đỗ BIDV nhé.
Sao kết quả gửi về chi nhánh rồi mà họ ko thông báo luôn đi nhỉ, chi nhánh mình có 3 người phỏng vấn mà vẫn chưa có ai biết kết quả cả :-s

t nghi cac chi nhanh pv khác ngày nhau có cn sớm có cn muộn hơn. nên kq gửi lên hội sở khác nhau. ai gửi lên trc thì chắc có kết quả sớm hơn. tuyển tập trung bao nhiêu chi nhánh còn phải rà soát hồ sơ nữa, HO làm sao làm 1 lúc tất cả các cn nên các bạn cứ bình tĩnh chờ đợi. ko thì nhờ ng wen đt hỏi cn danh sách mà cn gủi lên phê duyệt (những ng này thì >90% đỗ trừ 1 số trường hợp hy hữu ktra lại hồ sơ có vấn đề thui)
chắc có kq trc tháng 9 và đầu tháng đi học việc thui

bạn ơi bạn thi chi nhánh nào thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên