BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

ban hoanngocha1901
xem giúp mình có tên phạm tiến mạnh ko ..thak

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Help help meeeeeeeeeeeeeeeeeeeee! t k biết đường vào nguyễn văn linh, hưng yên. hức hức. Có bạn nào ở đây cũng pv chi nhánh Hưng Yên k?

mấy bạn ơi cho mình hỏi khi đi PVan có cần mang bộ hồ sơ của mình theo k? hay chỉ cần CMND như trong thông báo là được rồi.

nhận được mail thông báo pv rồi hả bạn. Chi nhánh hà nam 6.8 mới pv, chắc gần ngày đó mới gọi. Mình không nhận được mail, chắc trượt rồi :(

Chiều t mới bắt đầu từ hà nội về c ah. Hic. Phải tìm đường r tìm chỗ ngỉ nữa. T thấy google chỉ chỗ bidv cách đường 5 xa lắm, cũng k biết rẽ từ đâu để đi vào đc nữa

Đây nhá, c cứ đi ra đường 5, đi thẳng đường hướng Hải Phòng, qua cầu Thanh Trì --> nhà thi đấu Gia Lâm --> Cầu vượt Phú Thụy --> KCN Phố Nối A --> Ngã Tư Phố Nối --> Rẽ phải vào đg 39, đi thẳng đường đấy qua huyện Yên Mỹ, Khoái Châu, Kim Động vào TP Hưng Yên. Đường đều là đường thẳng, ko phải rẽ đâu cả c ạ. Chỗ đó cũng gần trg chuyên Hưng Yên vs BV đa khoa HY nên có nhiều chỗ nghỉ :). C mà đi xm là khá xa đấy. Theo t thì c nên đi xe buýt 205 từ bến xe lương yên, đi qua BIDV HY luôn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên