BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

đà nẵng thì có chỉ tiêu đó bạn, nhưng không biết là đã có thông tin phỏng vấn chưa
bạn apply chi nhánh nào vậy. vì Đà nẵng đâu có chỉ tiêu thi tuyển đâu. thế đến pv mà cũng tập trung ak. hic. ko phải tại chi nhánh ak

- - - Updated - - -

chắc tin nhảm rùi. vì Đn ko có chỉ tiêu mà. láo thịt. làm mình đang ngủ bật dậy hóng

Gửi các bạn: Bất cứ thông tin nào chính thức sẽ được BIDV gửi vào địa chỉ mail cá nhân và công bố trên trang tuyển dụng của BIDV. Tất cả thông tin nào không do chính BIDV công bố thì không phải là tin chính thức. Tin tức về điểm thi và danh sách các thi sinh vào vòng 3 sẽ được công bố sớm nhất có thể. Đúng là theo lịch là sẽ phỏng vấn vào đầu tháng 8 nhưng mà cái đó chỉ là dự kiến và phụ thuộc vào lịch trình của Ban lãnh đạo. Mà các sếp thì đang rất bận, nên mong các bạn thông cảm và tiếp tục chờ đợi. Đừng nghe những thông tin gà vịt để khỏi lo lắng vớ vần.

Dù kết quả thế nào thì hy vọng các bankers tương lai giữ được thái độ trung thực,đúng như yêu cầu thứ nhất trong pttd 5C : Tư cách; mà các bạn đòi hỏi ở khách hàng vay.
Thật thất vọng khi thấy thực trạng nhân viên ngân hàng ở Việt Nam còn lèo lá hơn cả dân chợ búa;

đà nẵng thì có chỉ tiêu đó bạn, nhưng không biết là đã có thông tin phỏng vấn chưa

thông tin đn có chi tiêu đâu ra vậy bạn. mình ms check lại chỉ tiêu tuyển dụng chắc chắn ko có. hum đi thi nhìu bạn học kinh tế ĐN cũng thi cùng và bảo ĐN ko có chỉ tiêu nên thi xong lại phải ra CN thi đó.

thông tin đn có chi tiêu đâu ra vậy bạn. mình ms check lại chỉ tiêu tuyển dụng chắc chắn ko có. hum đi thi nhìu bạn học kinh tế ĐN cũng thi cùng và bảo ĐN ko có chỉ tiêu nên thi xong lại phải ra CN thi đó.

Đà nẵng có 1 chỉ tiêu ở chi nhánh Hải vân đó b

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back