BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

chắc chắn mai có kết quả ko vậy. run quá.hix. sao cái anh gì đó bên tuyển dụng BIDV không lên updet vài thông tin hóng hớt nữa ta.huhuhu

Anh gì là anh nào ?

Mọi thứ thì đã xong xuôi, ai vào ai trượt thì đã được ấn định, chỉ là thời gian chờ phê duyệt để thông báo thôi. Mà thời gian chờ các sếp phê duyệt thì còn tùy.

Đề thi năm nay phân loại thí sinh tốt, điểm đa dạng từ 0 đến 100, trung bình là 50 :))

Anh ơi , anh có thể cho bọn em biết là cách tính điểm của BIDV là như thế nào không ạ? Em cảm ơn ạ.
Anh gì là anh nào ?

Mọi thứ thì đã xong xuôi, ai vào ai trượt thì đã được ấn định, chỉ là thời gian chờ phê duyệt để thông báo thôi. Mà thời gian chờ các sếp phê duyệt thì còn tùy.

Đề thi năm nay phân loại thí sinh tốt, điểm đa dạng từ 0 đến 100, trung bình là 50 :))

anh ơi.thế năm nay điểm lấy vào phỏng vấn có như năm ngoái k ạ? hay là điểm sàn cao hơn

Anh gì là anh nào ?

hình như điểm sàn lấy theo từng tỉnh mừ, bạn hỏi thế sao anh đó bít trả lời. Mình chỉ mún bít mai có điểm không thôi, mất ăn mất ngủ vật vờ mấy ngày rồi :((((((

hình như điểm sàn lấy theo từng tỉnh mừ, bạn hỏi thế sao anh đó bít trả lời. Mình chỉ mún bít mai có điểm không thôi, mất ăn mất ngủ vật vờ mấy ngày rồi :((((((
Òa òa òa, mình cũng thế, cứ check mail rồi lên UB hoài à, dài cổ rồi :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back