BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Hỏi cái này để làm j vậy b?

- - - Updated - - -

mình tưởng TOEFL cao nhất là 130, toeic mới có 500 chứ nhỉ :D
TOEFL có nhiều loại mà, mình biết ít nhất là có 3 loại phổ biến là IPT, iBT, Paper, cái bạn nói 500 đấy là Toefl paper, tương đương với khoảng 5-5.5 ielts

Kinh dị nhỉ. Chắc các bạn vào vòng trong của BIDV phải thuộc diện siêu khủng.

Tốt nghiệp NEU, 7.73 bằng tiếng Anh C mua ngoài chợ :D TẠCH.

Năm ngoái đi nộp được chi nhánh gọi đi thi nhưng mà không đi, năm nay nộp online, mất 1 buổi làm về nhà thi thế mà :(

Tớ thấy BIDV làm ăn nhàn vãi, huy động thì tùy từng thời kỳ mới bị ép chỉ tiêu nhưng mà cũng chỉ ở mức gãi ngứa so với các ngân hàng khác, đặc biệt không phải tìm kiếm khách hàng nhiều, hầu hết họ tự mang hồ sơ đến.

Tóm lại là cũng xứng đáng với công sức và đồng tiền bỏ ra :D

Bạn thi ở IIG à, vì ở HN có mỗi chỗ đó là chứng chỉ đc QT công nhận
Mình đã đến đó 4 lần đều k đăng kí được vì nó kêu CMT mình đã qua ép nên đã bị can thiệp, bảo mình làm lại CMT =))
Mình tức quá k bao h quay lại luôn
ừ. thì chỉ có cái chỗ IIG đấy mới cấp chuẩn mà bạn định k bao h quay lại thì thôi rồi. tớ cũng mất 2,3 lần đi đi lại lại mới xog cái thủ tục của nó đấy. thôi k có duyên vs bidv rồi bái bai thôi. hic

Kinh dị nhỉ. Chắc các bạn vào vòng trong của BIDV phải thuộc diện siêu khủng.

Tốt nghiệp NEU, 7.73 bằng tiếng Anh C mua ngoài chợ :D TẠCH.

Năm ngoái đi nộp được chi nhánh gọi đi thi nhưng mà không đi, năm nay nộp online, mất 1 buổi làm về nhà thi thế mà :(

Tớ thấy BIDV làm ăn nhàn vãi, huy động thì tùy từng thời kỳ mới bị ép chỉ tiêu nhưng mà cũng chỉ ở mức gãi ngứa so với các ngân hàng khác, đặc biệt không phải tìm kiếm khách hàng nhiều, hầu hết họ tự mang hồ sơ đến.

Tóm lại là cũng xứng đáng với công sức và đồng tiền bỏ ra :D
Mình cũng mua ngoài chợ đây :)) hơi đâu đi thi
mấy chi nhánh ở mấy tỉnh thành phố lớn cạnh tranh đều cao cả
dưới 8.0 thì gần như k có hy vọng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916