BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Mình rõ ngu, điểm được 8,2 thế mà viết vào 8.0 chẳng hiểu nổi haiz, nhưng chắc cái này chỉ dùng để loại vòng hồ sơ thôi

bạn ơi - 8.5 mới đậu vòng 1 á
hơi cao á
thủ khoa tốt nghiệp khoa TCNH nơi mình học - trường công lập có tiếng trong Nam đàng hoàng nhé - có 8.36 thui à

Haizzz, còn tùy thuộc vào chi nhánh và vị trí nữa mà :-< bạn sang page 322 tớ có trích dẫn chú ý của anh trong ban tuyển dụng đấy :-< hoặc lội từ page 291 - 297 nhé :-<
Với lại tớ cố tìm ra cái lý do đấy để thấy mình không quá kém thôi (chứ nếu bảo tạch vì cái vòng online thì xấu hổ lắm) hehe ;))

Đã có danh sách CV GDV, mình chính thức tạch rồi :)) vị trí mình ứng tuyển chọn 1 người, mà thi tiếp vòng 2 có 23 người :)) Lướt hết 1 lượt thấy có con bạn bằng giỏi được chiến tiếp vòng 2, chỉ trách mình kém cỏi :))

Chúc những bạn qua pass vòng 1 thi tốt vòng 2 nhá :)
Mình out cửa này tìm cửa khác thôi :))

Mục tiêu NH tìm những người thực sự có năng lực mà :D
Một cánh cửa khép lại thì cánh cửa khác sẽ mở ra ;;)
Mình cũng đi tìm cửa vậy ;)) hí ;))

Haizzz, còn tùy thuộc vào chi nhánh và vị trí nữa mà :-< bạn sang page 322 tớ có trích dẫn chú ý của anh trong ban tuyển dụng đấy :-< hoặc lội từ page 291 - 297 nhé :-<
Với lại tớ cố tìm ra cái lý do đấy để thấy mình không quá kém thôi (chứ nếu bảo tạch vì cái vòng online thì xấu hổ lắm) hehe ;))

Cố lên bạn, mình cũng tạch, h dạo vòng vòng các page đi cổ động những bạn cùng cảnh ngộ vs mình :))
Cứ nghĩ do mình thiếu 1 chút may mắn thôi, chả có gì phải xấu hổ cả :)) bạn giỏi thì bạn sẽ tìm được chỗ đứng, vấn đề là thời gian ^_^

NGÂN HÀNG THƯƠNG MẠI CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIỆT NAM
Tháp BIDV, 35 Hàng Vôi, Hoàn Kiếm, Hà Nội

ĐT: (+84-4) 22205544 – Fax: (+84-4) 22200399

Hà Nội, ngày 11 tháng 07 năm 2013

Thông báo tham gia dự thi Vòng 2

Kính gửi Anh/Chị

Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam (BIDV) chúc mừng Anh/Chị đã vượt qua Vòng 1 kỳ thi tuyển dụng của BIDV.

BIDV đánh giá Anh/Chị là ứng viên tiềm năng và mời Anh/Chị tham gia Vòng 2.

Các thông tin chi tiết về Vòng 2 (nghiệp vụ):

Thời gian: 7h sáng Chủ nhật ngày 14/07/2013

Địa điểm và Môn thi nghiệp vụ: Xem chi tiết tại Hướng dẫn ứng viên trên website tuyendung.bidv.com.vn

Đề nghị Anh/Chị mang theo CMND trong ngày thi và đến tập trung nghe phổ biến nội quy, thể lệ thi vào lúc 6h45 ngày 14/7/2013 tại địa điểm thi.

Chúc Anh/chị thành công trong vòng thi tiếp theo.

Trân trọng!

t cũng chính thức tạch. Sao giống nhau vậy nhỉ, t cũng CV GDV, trong ds t cũng thấy có 1 đứa bạn bằng giỏi. Tối nay mình off nhé. :((
Đã có danh sách CV GDV, mình chính thức tạch rồi :)) vị trí mình ứng tuyển chọn 1 người, mà thi tiếp vòng 2 có 23 người :)) Lướt hết 1 lượt thấy có con bạn bằng giỏi được chiến tiếp vòng 2, chỉ trách mình kém cỏi :))

Chúc những bạn qua pass vòng 1 thi tốt vòng 2 nhá :)
Mình out cửa này tìm cửa khác thôi :))
P/s: chúc các bạn v2 thi tốt. nhất là bạn của t nha. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên