BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

tình hình là mình đang thấy bùn mí bạn ơi. Mình rất mong muốn được về nhà làm. Mí sáng nghe bác kia cũng hơi bự bự
trong ngành ở Tỉnh, bảo là ; bước 1 cũng phải có bước 2, bước 3:(:)(:)((. hiểu lun. Buồn quá cơ. Bao giờ phát triển cho nổi? Lại phải quay vào sg sao? Buồn thế! Tiền đâu chư. Có tiền cũng chả thích thế.

Tỉnh nào thế bạn :) :)

tình hình là mình đang thấy bùn mí bạn ơi. Mình rất mong muốn được về nhà làm. Mí sáng nghe bác kia cũng hơi bự bự
trong ngành ở Tỉnh, bảo là ; bước 1 cũng phải có bước 2, bước 3:(:)(:)((. hiểu lun. Buồn quá cơ. Bao giờ phát triển cho nổi? Lại phải quay vào sg sao? Buồn thế! Tiền đâu chư. Có tiền cũng chả thích thế.
Chưa hiểu lắm????????

Bước 3 là bước "móc hầu bao" đó mà :)
Trước khi thi xác định thế rùi, cứ thử đi bạn.
Vì năm ngoái mình có quen 1 chị tự thi tự đậu BIDV Bình Phước nên lấy đó làm động lực rằng: Ko phải lúc nào cũng có COCC ^^

Tình hình là chuyện đó các bạn cứ yên tâm, xem các bạn có wa được thi vòng 2 không ha tính tiếp.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
BIDV luôn có chỗ dành cho những người nỗ lực hết khả năng ^_^. Mình đã quên với rất nhiều bạn, nhiều anh chị đi trước đứng trong hàng ngũ BIDV-ers bằng chính thực lực của mình

Mọi người cứ chờ danh sách vào đc vòng 2, thi qua vòng 2, rồi buồn vụ COCC cũng đc mờ. Theo mình, làm đc tưng ấy việc là rất đáng tự hào rùi. Đề bidv khoai thì ai cũng rõ cả, nên nếu pass V2 đc chứng tỏ bạn cũng rất tiềm năng để bước vào đấu trường của nhiều ngân hàng khác mờ. hihi

- - - Updated - - -
Em cám ơn anh nhìu nha!Nhưng mà em thi GDV. hi hi

Thi GDV cũng phải biết về các mảng khác bợi vì GDV mới là người trực tiếp giải ngân cho khách hàng, bạn cũng phải biết quy trình chứ. Hơn nữa, rất nhiều cán bộ trước đây làm giao dịch viên sau này được chuyển qua làm quản trị tín dụng, đâu có ai ngồi yên 1 chỗ mãi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên