BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

ai thi roihowacj biết thông tin gì trả lời gùm cái ạ. Thi nghiệp vụ gồm trắc nghiệm và bài tập đúng không ạ, tiếng anh thì chắc có trắc nghiệm và phần đọc, viét rồi, khoai cái vụ chi nhánh tự phỏng vấn, khó, có quen ai ở chi nhanhhs đó quái đâu, chảng bít có đc vòng 2 ko nữa? nản ngân hàng lắm rồi

THi nghiệp vụ gồm có 3 phần: trắc nghiệm, trắc nghiệm có giải thích và 1 bài tập lớn.
Anh văn thì gồm 2 phần reading và writing, có cả trắc nghiệm và tự luận luôn.
Chi nhánh tự phỏng vấn là đúng, chả lẽ HO lại pv dùm chi nhánh? Có phải tuyển vào HSC đâu? Tùy đặc thù của từng chi nhánh nên mỗi chi nhánh sẽ tự lựa ứng viên phù hợp cho chi nhánh mình.

Mình vừa nhận được mail thông báo thi nhanh bổ sung của ngân hàng, mà mình đã thi rồi, là sao ta?

THi nghiệp vụ gồm có 3 phần: trắc nghiệm, trắc nghiệm có giải thích và 1 bài tập lớn.
Anh văn thì gồm 2 phần reading và writing, có cả trắc nghiệm và tự luận luôn.
Chi nhánh tự phỏng vấn là đúng, chả lẽ HO lại pv dùm chi nhánh? Có phải tuyển vào HSC đâu? Tùy đặc thù của từng chi nhánh nên mỗi chi nhánh sẽ tự lựa ứng viên phù hợp cho chi nhánh mình.
thì phải có hội sở xuống kiểm tra gì gì đó chứ? hay cứ chi nhánh làm tất cả, quả này hơi đau oài. cả tỉnh có 2 suất, mình lại chẳng là cái gì, mà co tớ hhoir ti tiếng anh ở miền trung thì trìn độ gì vậy cậu, hội sở chhawcs là C oài, kông biết ở tỉnh có xuống B ko, trình độ tiếng anh hơi gà mờ

Nhỡ 14 thiệt thì sao? nghe đồn VCB cũng trung tuần tháng 7 thi :) 2 NH moh cho thi cùng ngày thì hài thật :))

thì phải có hội sở xuống kiểm tra gì gì đó chứ? hay cứ chi nhánh làm tất cả, quả này hơi đau oài. cả tỉnh có 2 suất, mình lại chẳng là cái gì, mà co tớ hhoir ti tiếng anh ở miền trung thì trìn độ gì vậy cậu, hội sở chhawcs là C oài, kông biết ở tỉnh có xuống B ko, trình độ tiếng anh hơi gà mờ

Trình độ tiếng Anh sẽ theo vị trí ứng tuyển của bạn, yêu cầu trình dộ nào thì sẽ theo trình độ đó. ko có sự ưu tiên vùng miền nào hết.

- - - Updated - - -

Nhỡ 14 thiệt thì sao? nghe đồn VCB cũng trung tuần tháng 7 thi :) 2 NH moh cho thi cùng ngày thì hài thật :))

Năm ngoái vietin và BIDV thi cùng ngày đó bạn, bọn mình phải hi sinh 1 trong 2 đấy.

Mình thi không nhớ nổi câu nào hoàn chỉnh nên ko post, nhưng có 1 câu kết có 2 đáp án giống nhau. Các bạn có ai bị vậy ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên