BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

hix. tình hình mình vừa thi xong vtri CVQKH, nhưng rất thắc mắc là sao phần kiến thức chung chỉ có 20s mọi ng nhỉ? ko kịp google :(( phần IQ thì nghĩ xong ko kịp bấm chọn :(( Đề thi quá khó!

giờ này chắc các bạn đợt cuối cũng thi xong hết rùi.
cùng chờ đợi kết quả, lịch thi vòng 2 thôi.
túm lại kiến thức chung quá rộng, thánh cũng k thể biết hết nhớ những câu tiểu tiết đó, iq chữ cái rắc rối và khó trog khi time có hạn . vì vậy v1 không thể đánh giá hết được trình độ ứng viên.
mong bidv sẽ có một chính sách đúng trong việc loại thí sinh v1, lụa chọn thí sinh vào v2 mà k bỏ bớt nhân tài .cũng như để a e còn có cơ hôi thể hiện mình (năng lực ,cũng như trình độ kiến thức chuyên môn,chuyên ngành).
haizz
haizzzz
qdinh ở nhà ôn thi đợt này nên cũng mệt mỏi. k biết thế nào

mình post mấy câu cho những bạn nào muốn tham khảo
1. những tỉnh nào không giáp biển
2. vua bảo đại thoái vị năm nào
3. worl cup 2014 tổ chức tại đâu?
4. vệ tinh việt nam phóng t5/2008 tên gì?
5. thành phố nào 3 lần đăng cai ...?
6. phản xạ thăng bằng được điều khiển bởi? (hành não, tiểu não, đại não, ...)
7. Công trình bảo tàng HCM thành lập kỉ niệm bao nhiêu năm ngày sinh bác hồ?

không có,mình đã gừi mail hotrotuyendung@bidv.com rồi. Chị đó gọi cho mình hỏi vấn đề đó, chị nói để chị coi lại rồi thông báo sau.Không biết có được thi lại không nữa.Mình ko biết chức năng chụp lại màn hình trong suốt quá trình làm bài.

ai có tài liệu gì ôn thi BIDV không share cho mình với :D
mình nghĩ cái thi nhanh này không quan trọng lắm đâu. ai cũng được qua ý mà
mọi người chuẩn bị ôn thi dần là vừa

bạn cứ google search là có đề BIDV mấy năm trước ngay ý mà. Mình đang thắc mắc là năm ngoái thi theo kiểu có nhiều câu trắc nghiệm ko biết năm nay có thế ko mọi ng nhỉ?

Thế ai cho em hỏi, có bao nhiêu hội đồng thi.
Ở chi nhánh Bỉm sơn - Thanh Hóa thi ở HN thì đc chứ ( cách có 100km ). Chứ từ Bỉm sơn vào Vinh mất 200km liền :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back