BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Nhận được tin dữ là ngày mai đi họp, k thể làm được bài thi :(((((((((((((

iq khó nhất là mấy câu chữ cái các bác nhỉ mấy câu khác cũng dễ, kiến thức xã hội thì mênh mông không trùng được lấy 1 câu an ủi(uổng công tham khảo trong chuyên mục thi nhanh BIDV 2013), anh văn thì bình thường không khó

cho mình hỏi là khi thi nhanh xong..có gửi mail thông báo j hay k ? nó hiện thị như thế nào trong lịch sự nộp đơn vậy

ah, mình biết tin là 11/7 BIDV sẽ thông báo kết quả thi vòng 1 trên website nhé. 13/7 chuẩn bị cho thi viết. 14/7 thi viết tập trung nhé các bác. lịch phỏng vấn em ko nhớ. hehe 15/8 ký hợp đồng lao động vs các ứng viên trúng tuyển

bạn này thông tin nhanh nhạy ghê, thanks nhá
tiến trình thế này thấy nhanh gọn nhỉ, chứ như bên vietin, nộp hồ sơ xong là chả đợi dài cổ chả thấy cả sủi tăm...

thông tin chính xác đó bạn. hehe 06 07/7 là dự phòng cho vòng thi nhah. 08/7 tổng kết vòng thi nhanh. 09-10/7 trình duyệt danh sách thi vòng 2. 11/7 xử lý danh sách thi vòng 2 và thông báo cho thí sinh :D
thông tin ở đâu v bạn. có đáng tin cậy k v.
v1 làm bài cũng chán. thi cũng đã xog 2 ngày mà chưa có hứng để ôn típ mà lịch như này lại vắt chân lên cổ ôn lại k kịp mất
số mjh bao giờ hết lận đận nhỉ???

Làm xog câu nào thì ngồi nghỉ chút chờ hết time qua câu khác chứ có bạn click Kết thúc làm j vậy =.=
Mới thi xog ca 16-17h, công nhận bái cái đề IQ :))

Thực ra, có lúc vô tình ngáp phải con ruồi, nghĩ ngay ra trong 10s, mà tgian những 1p30 or 2p thì chả next chứ ngồi đợi làm gì, cơ bản muốn sang câu khác xem nó thế nào :)
ko biết mình nói câu này có bị các bạn ném đá ko, chứ t thề là t thấy làm cái đề này hại não quá, làm xong đau đầu như búa bổ X_XX_XX_XX_X

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,616
Thành viên mới nhất
neo79studio
Back
Bên trên