BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

cái này có chuẩn k thế?
mình nghĩ nếu vào sau 9h, ví dụ 9h30 vào thì coi như chỉ đc thi có 30p thôi chứ?
ai bít rõ cái này thì giản thích cho ace với, mơ hồ quá :(

Có nghĩa là thế này: Trên email ghi là thời gian tham dự thi là từ 9 giờ đến 10 giò thì có nghĩa trong khoảng thời gian này các bạn đăng nhập vào trang TUYENDUNG của BIDV để làm bài lúc nào cũng được hệ thống sẽ cho phép các bạn vào thi. Nếu như vậy thì 10 giờ 01 phút bạn mới đăng nhập vào thi thì bạn sẽ không được vào thi nữa và bài thi của bạn sẽ bị tính là hủy thi.
Thời gian thi là 45 phút thì nếu vào lúc 9 giờ 25 phút bạn đăng nhập vào hệ thống và bạn bắt đầu làm bài thi vào lúc 9 giờ 30 phút thì khi bạn kết thúc bài thi sẽ là 10 giờ 15 điều này không ảnh hưởng gì cả vì thời gian vào thi và thời gian làm bài là khác nhau. Có nghĩa hiểu đơn giản là ca thi được cài đặt tối đa là sẽ kết thúc như sau: 10 giò bạn vào thi + 45 phút thi = 10 giờ 45 phút là chấm dứt toàn bộ ca thi
Hoặc đơn giản hơn các bạn cứ hình dung như 1 kỳ thi bình thường thời gian vào trường thi là 9-10 giờ sau 10 giờ trường đóng cửa ko cho vào thi nữa. Các bạn trong trường cứ mỗi bạn được thi 45 phút và quy định là tối đa 10 giờ 45 sẽ thu bài của người thi cuối cùng.
Hy vọng bạn đã hiểu vì trả lời bạn thế này mình cũng mệt quá :((

sao lại search gg không kịp? có 30s đúng không bạn?

Nếu bạn có bạn bè hỗ trợ thì bảo bạn ấy search hộ cho. Nhưng mà đọc xong câu hỏi cũng mất 10s rồi, gõ tìm kiếm xong cũng nhảy câu khác rồi ;)) thế nên cứ chọn bừa đáp án trước rồi hãy tìm nhé :(

Có nghĩa là thế này: Trên email ghi là thời gian tham dự thi là từ 9 giờ đến 10 giò thì có nghĩa trong khoảng thời gian này các bạn đăng nhập vào trang TUYENDUNG của BIDV để làm bài lúc nào cũng được hệ thống sẽ cho phép các bạn vào thi. Nếu như vậy thì 10 giờ 01 phút bạn mới đăng nhập vào thi thì bạn sẽ không được vào thi nữa và bài thi của bạn sẽ bị tính là hủy thi.
Thời gian thi là 45 phút thì nếu vào lúc 9 giờ 25 phút bạn đăng nhập vào hệ thống và bạn bắt đầu làm bài thi vào lúc 9 giờ 30 phút thì khi bạn kết thúc bài thi sẽ là 10 giờ 15 điều này không ảnh hưởng gì cả vì thời gian vào thi và thời gian làm bài là khác nhau. Có nghĩa hiểu đơn giản là ca thi được cài đặt tối đa là sẽ kết thúc như sau: 10 giò bạn vào thi + 45 phút thi = 10 giờ 45 phút là chấm dứt toàn bộ ca thi
Hoặc đơn giản hơn các bạn cứ hình dung như 1 kỳ thi bình thường thời gian vào trường thi là 9-10 giờ sau 10 giờ trường đóng cửa ko cho vào thi nữa. Các bạn trong trường cứ mỗi bạn được thi 45 phút và quy định là tối đa 10 giờ 45 sẽ thu bài của người thi cuối cùng.
Hy vọng bạn đã hiểu vì trả lời bạn thế này mình cũng mệt quá :((
Cảm ơn anh nhì nhé hihi^^.

iq chữ khó thật..)'0)..cơ mà cũng tạm tạm..hj vọng qua vòng này để trải nghiệm phỏng vấn BIDV cho bjt..hj

nếu ai chưa thi thì có thể tham khảo bộ đề 60 câu của mình :D http://www.mediafire.com/download/39...d_thi_bidv.rar

dường như bây giờ ko còn ai tâm lý hơn thua nữa rùi, ai thi về cũng share.

ai đậu thì all anh em trên forum nhào vô chúc mừng thôi, chứ ko ghen tỵ j đâu, vì mọi người đều nắm chắc phần out hết rùi, người đậu là người mai mắn.

bữa nào, anh em trên forum mình offline 1 buổi hoành tránh đi mời hội đồng tuyển dụng BIDV tham dự chia sẽ niềm vui cùng nhau luôn. anh em thấy thế nào????

Tớ vẫn chưa hiểu bạn ạ Ai hiểu giải thích lại hộ với :(.
Bạn đọc kĩ cách mình trả lời, rồi lấy tờ giấy viết 26 chữ cái tiếng anh thành hình tròn...rồi sẽ hiểu khoảng cách 2 số sẽ thế nào (khoảng cách 2 chữ bằng a-b hoặc 26-(a-b))....iq rất hay ra dạng này. ko phải như số chỉ lấy a-b.

dường như bây giờ ko còn ai tâm lý hơn thua nữa rùi, ai thi về cũng share.

ai đậu thì all anh em trên forum nhào vô chúc mừng thôi, chứ ko ghen tỵ j đâu, vì mọi người đều nắm chắc phần out hết rùi, người đậu là người mai mắn.

bữa nào, anh em trên forum mình offline 1 buổi hoành tránh đi mời hội đồng tuyển dụng BIDV tham dự chia sẽ niềm vui cùng nhau luôn. anh em thấy thế nào????

Tiện thể đang kí đi thi ai là triệu phú

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back