BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

22. Điền chữ cái tiếp theo vào chỗ trống?
R T U N
X V T Q
M R C G
B U O ?
23. Điền chữ cái tiếp theo vào chỗ trống?
C I P
X D K S Y
F N T A I O U
D J Q Y E
L T ?
22.W -> 2 hàng đầu: Trung bình cộng 2 số đầu bằng khoảng cách 2 số sau, 2 hàng cuối: trung bình 2 số cuối bằng khoảng cách 2 số đầu (nghe zui tai ko)
23.Z ->từ trái sang phải đi xuống hết tổ ong:khoảng cách là 6,7,8

Tớ vẫn chưa hiểu bạn ạ Ai hiểu giải thích lại hộ với :(.

cẩu thủ đô có làm đc k bạn..ngày trước t giải rồi mà..là O (hanoi, cairo, seoul, tokyo) :D
Mới thi xong đây,hình như có trùng vài câu,mà có thêm câu ghép từ để thành tên thủ đô các nước nữa,viết bảng chữ cái ra đánh số sẵn luôn mà cũng không kịp tính toán.

Câu 4. lúc gg có chỗ lại trả lời là để tiết kiệm nhiên liệu t k giỏi lí, hóa nên k hiểu?
Câu 6. Ngày Hạ Chí
câu 10. Ngày quốc tế phòng chống Lao nhé=))
Câu7 : Ở VN nhé có cho mấy vùng rồi mình chọn chứ có Cuba thì dễ quá.
Vì mải gg tớ bỏ lỡ 3 câu k tích. Trời ơi quá phí

Ngày Đông chí cũng có hiện tượng ngày 24 giờ mà :( Gọi là ban ngày vùng cực ấy :(
Nói chung câu hỏi hoc thôi rồi :-< search gg không kịp đâu =)) ban nhân sự BIDV tính toán chuẩn thật :(

Tớ vẫn chưa hiểu bạn ạ Ai hiểu giải thích lại hộ với :(.
thế này nhé, qui ra số hết:
c22) dòng 1:(R+U)-(T+N)= 5 ; dòng 2: (X+T)-(V+Q)=5
dòng 3: (M+C)-(R+G)= -9..tương tự dòng 4 cũng phải là -9 => số cần tìm là E :)) k bít có k =))
c23) tính khoảng cánh giữa các kí tự sẽ là:
6-7
6-7-8-6
8-6-..
6-7-8-6
8-(6) cách 6 kí tự so với T là chữ Z..chak là tế :))

bạn nói đúng rồi đấy..có 60 câu và bạn chỉ có thời gian 1 tiếng này để hoàn thành thôi..bài làm tầm 40 -45' nên họ trừ cho mình 15-20 phút để chuẩn bị, đề phòng bạn bận hay j j đó..đừng có đợi tới 9 rưỡi mà vào làm thì tội =))
cái này có chuẩn k thế?
mình nghĩ nếu vào sau 9h, ví dụ 9h30 vào thì coi như chỉ đc thi có 30p thôi chứ?
ai bít rõ cái này thì giản thích cho ace với, mơ hồ quá :(
bạn nói đúng rồi đấy..có 60 câu và bạn chỉ có thời gian 1 tiếng này để hoàn thành thôi..bài làm tầm 40 -45' nên họ trừ cho mình 15-20 phút để chuẩn bị, đề phòng bạn bận hay j j đó..đừng có đợi tới 9 rưỡi mà vào làm thì tội =))mà cần j hỏi nhiều hả bạn..cứ 9h lên thớt..chả phải lo nghĩ j hay hỏi ai làm j mất công =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,740
Thành viên mới nhất
sourkepanpic54
Back
Bên trên